ของดี ในร้านวัตสัน

ของดี ในร้านวัตสัน

มีอะไรบ้างค่ะ

ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

ที่ดัดขนตาดี  แปรงปัดแก้ม ดีมั้ยค่ะ

มีอะไรดีๆ แจ่มๆ แนะนำกันบ้างน่ะค่ะ

ขอบคุณค่ะ
 เวลาเข้าไปชอบไปยืนหน้า Majolica ประจำเลย
แล้วก็ไปเลือก อายไลเนอร์ in2it  สีใหม่ๆ หุหุ

เป็นเหมือน คห แรกเลยค่ะ
ชอบไปลองนู้นลองนี่ของ majolica
ไปทุกครั้งก็ลองทุกครั้ง ไม่เคยซื้อ
แล้วไอ่ที่ลองเนี่ย ก็รู้หมดแล้วว่ามันคืออะไร แต่ก็ยังอยากลองอีก
= =*

ที่จริงวัตสันก็มีหลายอย่างที่น่าสนใจนะค่ะ
ต้องลองไปเดินดูเอง

เพราะอาจจะได้อะไรกลับมาเยอะจริงๆ
ให้เวลากับมันหน่อย ห้าๆๆๆ ( เราเดินทีเป็นครึ่งชั่วโมงอ่ะ )
ชอบไปสาขาที่ใหญ่ๆ ไม่เบื่อดี

เยอะน๊า
มันก้อมีหลายแบรนด์แบบราคาย่อมเยาอ่ะ
ถามมากว้างมากๆ เลยไม่แน่ใจว่าอยากได้อะไร
ถ้าพวกเครื่องสำอางค์ก้ออย่างที่ข้างบนเค้าว่ากัน
อินทูอิท มาจอ ป่าตอง เคท เมย์เบลลีน เรฟลอน ฟาซิโอ แคนเมค
โหะๆ เดี๋ยวนี้มีสารพัดอะ
แต่ถ้าอยากได้ที่ดัดขนตาดีๆราคาถูกๆ เราแนะนำโอพี กะ ยี่ห้อซันเดย์ที่ซื้อได้ตามตลาดนัด
50 บาท แต่รับรองว่าเด้งจริง อิอิ

^
^
^

ตามนั้นเลยค่ะ :P

มาจอริก้าค่ะ  วันนี้เพิ่งไปซื้อมาเลยนะเนี่ย

^^

เห้นมาก์ส หมีพูห์ กลิ่นหอมมากกกกกก อยากได้ แต่ที่บ้านมากส์เต็มเลย เลยไม่ได้สอยมาหุหุ

ตอนนี้แนะนำมาร์คกล่องที่ลด 50% เหลือ 199 บาทอยู่น่ะค่ะ ดีจริงๆนะ ใช้ก่อนที่วัตสันจะเอาเข้ามาขายอีก เห็นลดแบบนี้แล้วกรี๊ดเลย วันที่ผลิตก็กันยาปีที่แล้ว ยังโอเคในระดับนึงอยู่ ใช้ได้ทุกวันด้วยค่ะ เราใช้แทนสกินแคร์ มาร์คแล้วนอนเลย

หมีพูห์ น่ารักมากๆๆๆๆๆ ชื้อมาครบเชตเลย อิอิ

วัตสันสาขาใหญ่ๆมีที่ไหนอ่ะค่ะ
ว่างๆ
จะแวะเข้าไปสอย
แถวๆที่อยู่มีแต่ร้านเล็กๆ
ไม่เป็นสาขาใหญ่ ของน้อยมากๆ

มาสคาร่า เดจาวู โลด จร้า

เมื่อวานเพิ่งจะซื้อ hand cream ยี่ห้อ garden of love กลิ่น white rose  มา ราคา 80 บาท หอมดีค่ะ นุ่มมือดีนะ แต่ไม่เหนียวเหนอะหนะแบบเข้มข้นขั้นเทพอะไรมากมาย กะจะเอามาใช้ที่ทำงานเพราะว่าล้างมือบ่อยค่า

ครีมอาบน้ำ ชาเขียว สตอรเบอรี่ดีมากๆค่ะ
อาบแล้วตัวนุ่มนะ พี่ชอบ
ซื้อมาตอนนั้นลดราคา(ลดเรื่อยๆแหละ) เหลือขวดละ 50 บาท
สำลีเช็ดหน้าของวัตสันค่ะ ที่่เป็นกล่องกระดาษ เนื้อเป็นตาข่าย ใช้ดีค่ะ 

ชอบสำลีของวัตสันเหมือนกันคะ

ที่เป็นแผ่นๆ ห่อพลาสติกเขียวๆ

ใช้เช็ดเครื่องสำอางค์แล้วไม่เป็นขุยเหมือนยี่ห้ออื่น

แถมเพิ่มปริมาณให้ด้วย คุ้มค่ะ

แผ่นลอกเสี้ยน../ มาร์คหน้า โคลนเย็นซองสีเขียว/

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น