ใครเคยเรียนแต่งหน้าฟรีกับ mac บ้างคะ

0 5
เมื่อกี้พี่บีเอ mac สาขาพาราก้อน โทรมาชวนไปเรียนแต่งหน้าฟรีค่ะ
เราเคยซื้อของที่สาขานั้นหนเดียวเอง แต่ให้ชื่อกับทาง mac ไว้ พี่เค้าเลยโทรมาชวน แต่เราปฐิเสธไปเพราะไม่ว่างพอดีค่ะ
เป็นกิจกรรมที่ต้องจองล่วงหน้า รอบละชั่วโมงครึ่ง มีจนถึงศุกร์นี้ 
มีใครที่ทาง mac เคยโทรหามั้ยคะ หรือใครที่เคยไปทำกิจกรรมกับ mac ก็ได้ค่ะ
สงสัยว่าถ้าเราไปแล้วไม่ซื้อของเนี่ย จะเป็นอะไรมั้ยคะ เผื่อถ้ามีกิจกรรมอื่นๆอีก จะได้ลองไปดู เช่นพวก work shop อะไรทำนองนี้อ่าค่ะ เพราะจริงๆสนใจอยู่ แต่งบน้อยนิด
ตอนนั้นซื้อไปแค่ลิปแมกคิดตี้แท่งเดียวค่ะ คุณแม่ให้เป็นของขวัญ ส่วนคุณแม่ซื้อบรัชออนอย่างเดียว พูดง่ายๆว่าแทบจะไม่ใช้ลูกค้ายี่ห้อนี้จริงๆเลย แต่เค้าโทรมาชวนก็อยากไปอยู่ค่ะ

porpra33

porpra33

แนนค่ะ ^_^

FULL PROFILE