มิสทีน มีอะไรน่าใช้บ้าง

คือ พอดีว่า ไปสมัคร สาวมิสทีนมา ^_^

แบบว่า อยากได้แป้ง อั้ม อันละ 100 กว่า บาท เอง คะ

แระ อยากรู้ว่า ของมิสทีน อย่างอื่นมีอะไรน่าใช้อีกบ้างเอ่ย ??
น่าใช้หลายอย่างค่ะ
เอาที่ฮิตก็โลชั่น whit spa สารพัดรุ่น
แป้ง แพลตตินั่ม ยังฮิตไม่สร่างซา
eye shadow ที่เป็นแท่งใช้ดีเหมือนกัน
ลองดูค่ะ
ถ้าไม่แพ้ก็ดีเลยแหละ
ถูกดี ยิ่งเป็นสาวมิสทีนเองจะซื้อได้ราคาพิเศษจ้ะ

ลิปนัมเบอวันไดมอนด์ค่ะ สีสวยหวาน น่าใช้มากๆๆ  ลองดูนะคะ

สครับสตอเบอรี่กับส้มอะค่ะ ถูกและดี
ที่เคยใช้นะคะ มี
ครีมอาบน้ำนมแพะ, แป้งปู, มาสคาร่า,
โลชั่น มิสทีน bio, เมจิก อายไลเนอร์,
ฯลฯ
BB มิสทีนที่นำเข้าจากเกาหลีค่ะ ใช้ดีๆ คิดอยู่นานเหมือนกับว่าจะซื้อของแพงๆเลยค่ะ 

เห็นเพื่อนใช้บอกว่า เนียน เราก็ลองใช้ดู แบบว่า ไม่น่าเชื่อ ดีจิงแฮะ

เพิ่งจารู้ว่าของดีราคาถูก ดีเทียบเท่าของดีๆ ราคาเป็นพันเลยค่ะ

อยากสั่งของมิสทีนค่ะ

แล้วสมัครยังไงหรอค่ะ
ทางเวบ หรือ ตัวแทน

ตอนนี้กะลังจะมีเจลไลเนอร์พร้อมแปรงด้วยแหละ ถูกมากๆๆ
มาตอบต่อจ้ะ วิธีสมัครเข้า web www.mistine.co.th กรอกรายละเอียด
จะมีผู้จัดการเขตมาหาถึงบ้าน สมัครฟรีค่ะ แล้วก็สั่งของได้เลย
ถ้าซื้อของหลังหักส่วนลดเกิน 500 บาทไม่ต้องเสียค่าส่ง ส่งมาถึงบ้านเลย
ถ้าสั่งน้อยกว่า 500 ค่าส่ง 50  พี่จ๋าว่าคุ้มถึงจะสั่งไม่ถึง 500 (มันน่าจะถึงนะ)
จ่ายค่าส่งแค่อีก 50 บาท กับส่วนลดที่จะได้ซื้อในราคาสาวมิสทีนคุ้มค่ะ
ตัวอย่าง รอบที่ 11 แป้งอั้มรุ่น แพลตฯ ตลับจริงพร้อมรีฟิล  189 เอง
โลชั่นขนาด 400 ml ราคา 80

BB ด้วยคน อิอิ

ใช้ดีและถูกเราว่าดอมากๆๆอ่ะแป้งอ่ะตลับเงินแล้วก็ไดมอนอ่ะควบคุมมันดีมาก

แต่ถ้าอยากใสวิ้งๆเดบูตองเลยเราว่าใช้ดีอ้ะอายไอเนอร์ไม่แพนด้าวิ้งๆๆ

ลิปปาล์ม+กลอ สีพีชใช้ดีมากๆๆดีทุกตัว

ลิปไดมอนสีสวยเราใช้สีส้มอยู่

แล้วก้อเกลือขัดนมอ่ะเกาหลีขัดดีนุ่มมาก

สีทาหน้าตาเซรัมหน้าเด้งอ่ะฝาน้ำเงินอ่ะใช้ดีซึมเร็ว

ครีมทาผิวดีเกือบหมดอ่ะหอม

อ่อฟาริชอ่ะตัวใหม่ที่เปงสีเขียวอ่ะกลางวันออกแนวเบส

กลางคืนเนื้อเจลๆอ่ะใช้ดีมาก

ฺBB  อะจ้า  เราใช้มาหลอดที่ 3 เเว้วงะ
เเว้วก้อครีมบำรุงผิวมิสทีนไวท์สปาอะนะ
เเค่นี้ละจ้า
ยาสระผมรุ่นเบียร์ค่ะ ผมลื่นดีนะ
BB เหมือนกันค่ะ ..
อย่างอื่นยังไม่ค่อยได้ใช้เท่าไร
เพื่อนแนะนำ BB มาค่ะ
ใช้ดีจิงๆ หลอดที่ 2 แล้วเหมือนกัน
พอมาใช้ BB อีกยี่ห้อที่ใช้อยู่
ปล่อยร้างเลยค่ะ .. อิอิ
เคยใช้ มาสคาร่ารุ่นปู.อายแชโดว์แบบแท่ง.โลชั่นไวท์สปา.BB.แป้งNo.1.แป้งเดอบูตองท์.รองพื้นหลอดเหลืองๆ

OKหมดเลยค่ะ แต่ที่เราใช้แล้วแบนคงเป็นแป้งรุ่นแพตตินั่ม(ไม่ค่อยเนียน+อุดตัน)
เดบูตองท์ทั้งเซ็ตเลย

เราใช่ลิปอยูสีส้มพีชๆสวยมาก

แพ็กเก็จก็สวย

lipstick debutong

BB อีกเสียงค่า  ^0^
eye liner เลยค่ะ ชอบๆ

อายแชโดค่า

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น