แจ้งข่าว : เดี๋ยวนี้เช็คคะแนน The 1 Card ผ่านเว็ปได้แล้วจ้า

พอดีเห็นเพื่อนๆ บ่นเรื่อง The 1 Card
ทั้งเรื่องการแลกแต้มสะสม เรื่องคะแนนหมดอายุ หรือแม้แต่เรื่องบริการ

วันนี้ เลยจะมาแจ้งข่าวให้กับเพื่อนๆว่าตอนนี้สามารถเช็คคะแนนผ่านทาง website ได้แล้วนะคะ ลงทะเบียนไม่ยุ่งยาก กรอกเลขที่บัตร The 1 Card, เลขที่บัตรประชาชน, วัน/เดือน/ปีเกิด แค่นั้นเอง

http://www.the-1-card.com/joint1c/register_01/

ที นี้เพื่อนๆก็จะได้รู้แล้วว่ามีคะแนนเหลือเท่าไหร่ จะหมดอายุในปีนี้เท่าไหร่ แลกอะไรได้บ้าง ไม่ต้องตามดูท้ายใบเสร็จเหมือนเมื่อก่อนแล้ว

จะได้เอาคะแนนไปช้อปลิปฯ ดีกว่า
ทำไมเขาบอกว่าวันเดือนปีเกิดเราไม่ตรงกับฐานข้อมูลหว่า

แงง
บอกว่าวันเดือนปีเกิดเราไม่ตรงกับฐานข้อมูลเหมือนกันเลย

บัตรเราจริงๆ นะ ทำไมไม่ตรงล่ะ

ขอบคุณค่ะ ที่นำมาบอก

กรอกวันเกิดไปก็ตรงนะค่ะ ,,

ลืมบอก โทษที ตอนกรอกมันก็บอกว่าวันเกิดเราไม่ตรง เค้าบอกว่าต้องโทรไปที่คอลเซ็นเตอร์อะ 0 2660 1000 เพราะอาจจะมีบ้างที่ในระบบมันผิดอยู่ อาจจะกรอกผิดตั้งแต่ตอนสมัครตอนแรกหรือไม่ก็คนคีย์ตกหล่นมั้ง ไม่รู้สิ ลองโทรไปล่ะกาน
ลองตามไปดูค่ะ
ขอบคุณมากเลยค่า

ขอบคุณนะคะ ตามไปดูเลยดีก่า

ขอบคุณค่า
ขอบคุณจ้า
ขอบคุณค่ะ
พี่จ๋าไม่ค่อยได้ซื้ออะไร คอยเก็บคะแนน ของหนุ่มๆที่บ้านอย่างเดียว
ซื้อเสื้อผ้าทีหมดหลายพัน สามหนุ่มแถวบ้านน่ะ ไฮโซน่าดู
นี่ก็ได้ 1000 คะแนนแล้ว พี่จะไปแลก 100 บาท
ขอบคุณนะค่ะ
ขอบคุณค่ะ โทรไปเรียบร้อยแล้ว
ขอบคุณค่า ตามไปอีกคน เย่
ขอบคุณจ้า ดีจังเลย

ตามไปด้วยยย ~~

ขอบคุณคะ
แต่พอเราไปลงทะเบียนแล้ว ระบบแจ้งว่า "วันเดือนปีเกิดเราไม่ตรงกับฐานข้อมูล"
พอโทรไปแจ้ง Call Center พนักงานตรวจสอบแล้วแจ้งว่า
บัตรเราไม่มีข้อมูลวันเดือนปีเกิด ในฐานข้อมูล
พนักงานเลยขอข้อมูลเพิ่มเติมอีกนิดหน่อย แล้วให้รอ 2 นาที
แล้วค่อยไปลงทะเบียนในเว็บใหม่อีกทีจ๊ะ

ขอบคุณมากค่ะ

ขอบคุณมากน๊า

2,313 Points ล่ะ.. 
แลกไปเยอะแล้วนะเนี่ย เหออๆๆ
 ตั้ง 2,607 แลกแล้วแลกอีก จะไปหาอะไรแลกอีกเนี่ยชั้น

ขอบคุณที่มาบอกนะคะ
checkไม่ได้อ่ะ

เข้าเวบไม่ได้
ปิดปรับปรุงเวป อ่ะ
อยากทราบวิธีและขั้นตอนการเช็คคะแนนค่ะทำงัย
2100308055
อยากทราบยอดคะแนนทั้งหมดและสามารถที่จะแลกอะไรได้บ้าง
ความคิดเห็น

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again