แต่งตัวเล่นน้ำสงกรานต์ยังไงดี

อยากเล่นน้ำ แต่ก้อแอบห่วงสวยนิดนึง

อยากรุว่า เพื่อนๆแต่งตัวกันยังไงบ้างคะ เวลาไปเล่นน้ำ

เสื้อดำดีกว่าไหม ม ?
แล้วก็ เลกกิ้งขาสั้นอ่า
ไม่หนักน้ำดี
เสื้อยืด กางเกงขาสั้น หรือไม่ก็เสื้อโปโล

กางเกงต้องมั่นใจด้วยน่ะว่าสีไม่ตก  เพื่อนเราเคยเป็นแล้ว

ถอยกางเกงตัวใหม่มา สีตก ฮาทั้งกลุ่ม ...

แต่ตอนนี้จะได้เล่นไหมเนี่ย พรก.ฉุกเฉิน เฮ้อ!!
เสื้อสีเข้มๆ ผ้าหนาหน่อย เวลาเปียกน้ำจะได้ไม่แนบเนื้อมาก และไม่ง่ายต่อการส่อง ฮี่ๆ

ส่วนกางเกง น่าจะเป็น ขาสั้นที่ไม่สั้นมาก ผ้าเบาๆหน่อย จะได้ไม่เหนักเวลาเปียกค่ะ

ส่วนตัว ไปเล่นที่บ้านเพื่อน (เล่นกันเองไม่กี่คน)

ไม่เล่นตามที่ชุมชนแล้ว เบื่อพวกมือปลาหมึก กะคนชอบปะแป้งแบบลูบหน้า ลูบหลัง

ลูบขึ้น และลูบลง เข็ดมากมาย

สงสัย อดเล่นแล้วแน่เลย พรก.ฉุกเฉินง่า

แต่งตัวยังไงก็ได้ค่ะ  แค่ไม่โป๊  โดนน้ำแล้วไม่โป๊   แต่อยู่บ้านก็ดีนะคะ  ปัญหาบ้านเมืองไม่แน่นอน เป็นห่วงค่ะ  วันที่ม็อบบุกโรงแรมที่พัทยาที่เหล่ารัฐมนตรีประชุมอาเซี่ยนน่ะ  มีรถหวอๆ วิ่งนำรถที่คาดว่าจะเป็นรถของพวกรัฐมนตรี  วิ่งเข้ามาในระยอง ไม่รุ้หนีม็อบป่าว

ตอนไปเล่นสมัยก่อนก็ เสื้อยืดดำ กางเกงดำขายาวเลยค่ะ 555
กลับมายายบ่นใหญ่ เลอะแป้งทั้งตัว

เสื้อยืด กางเกงขาสั้น สบายๆ

แต่ไม่รู้จะได้ไปเล่นรึเปล่า

ฮือ ฮือ พรก.ฉุกเฉิน เฮ้อ!!

โชคดีเป็นผู้ชายใส่อะไรก็ได้ 555+

อย่าพยายามใส่ยีนขายาวเชียวหละ
ได้เสียดสีแสบๆคันๆเดินถ่างๆเป็นหมีแน่ๆ 5555

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น