จาก Pantip-> มาดูแบบทรงผมสวยๆพร้อมวิธีทำกันค่ะ ^^

พี่ต่ายเองค่ะ แฝงตัวตอบคำถามและอ่านกระทู้มาเยอะแล้ว แถมเป็นแฟนพันธุ์แท้เว็บและ blog ของ น้องจีน-Jeban, น้องโอ๋-ชฎาแหลม, คุณฟลุ๊ค-Pingpii, น้องแป๊ะ-Sushiboy69, มาดามปุ๊ก-Scotterella, น้องมด-CinnamonGal, น้องตูนน์-Tuniez83, หมอพลอย-MakeUpGuru83, N Nicky, น้องทราย, น้องปลาและพี่จ้อยยยย ปลื้มทุกคนมากๆ ขออนุญาติเรียกน้องนะคะ รู้สึกจะแก่กว่านิดหน่อย กร้ากกกกก็ 32 ปีแล้วนี่นา ช่วงนี้แอบเป็น PR ให้ blog น้องแป๊ะ-Sushiboy69 บ่อยๆ ก็คนมันปลื้มมมมมม

วันนี้พี่ต่ายขอนำเสนอลิงค์แบบผมไปงานเลี้ยงสวยๆมาฝากน้าจาก Pantip สาวๆชาวจีบันจะได้สวยวันสวยคืน

คลิกเลยค่ะ ที่นี่

http://topicstock.pantip.com/woman/topicstock/2007/11/Q6046361/Q6046361.html
งามทุกทรงเลยค่ะ ขอบคุณที่เอามาฝากนะค่ะ สาวญี่ปุ่นนี้แต่งตัวเก่งจริงๆ

สวยมากกกก อยากทำเปนงะค่ะ แต่คงยาก เอิ้กๆ

โห...สวยอ่ะ ผมที่ทำให้ดูออกมาแบบไม่ตั้งใจทำนี่ทำยากนะเนี่ย...
กว่าจะได้ออกจากบ้านคงได้โมโหก่อนซะแล้ว
ขอบคุณที่หามาฝากกันนะคะ

สวสดีค่ะ ผมสวยทุกทรงเลยค่ะและก็น่าร้ากกด้วย เวลาแต่งไปงานดูไม่แก่เลยนะคะ  แต่ไม่รู้จะทำได้อย่างเค้ารึเปล่า แหะๆ

สวยจัง ... ไม่กล้าทำสีแบบนั้นอ่ะ เขาว่า สารในสีย้อมผมมันเข้าซึมถึง DNA น่ากลัว...
นางแบบน่ารัก สีผมสวย ทรงก็น่ารักอะแต่ทำผมเองไม่เป็นเล๊ย สนใจทรงเกล้ากล้วยหอมอยู่ อิอิ ไว้ไปหัดค่ะ

ขอบคุณมากค่าาาาาาาาาาเอามาฝากกัน

ชอบมากเลย ขอบคุณค่ะ
จด จด

โอว
ขอบคุณมากค่ะ 
แทบจะพริ้นออกมาติดข้างฝา เอิ๊กซ์

กรี๊ด มีทรงที่พลอยใฝ่ฝันด้วยอะ 
ถ้าสาวๆคนไหนเคยดูเรื่องอิตาเลี่ยนจ๊อบ ทรงนางเอกอะ ที่เปนเกล้าผมม้วนๆ มันเปนทรงที่ใฝ่ฝันมากๆ อยากทำเปนมากๆๆ 

มันคือทรงความคิดเหนที่ 24 อะ ชอบมากๆ >o< 

ขอบคุนอีกครั้งค่ะ

สีผมของคนที่3สวยมากๆ  อยากถามว่าชื่อไรค่ะแบบอยากรู้อะ
ใครรู้ตอบด้วยนะ
ชอบมากค่ะ...ดูแล้วยาก แต่อยากจะเอาไปลอง......ขอบคุณนะค๊า
สวย น่ารักทั้งนั้นเลย แต่ทำเองไม่เคยได้เลยง่า~
ขอบคุนนะคะ ที่เอารูปสวยมาให้ดูค่ะ
น่ารัก น่ารักทั้งนั้นเลยค่ะ
ขอบคุนมากๆค่ะ
ปกติเปงคนชอบทำผมวันละทรงเหมือนกันค่ะ
ขอบคุนมากกกฮ้า จุ้บๆ
ก็สวยดี
สวยดีค่ะ น่าจะมีวิธีทำเป็นภาษาไทยด้วยอ่ะ เหมือนยากเลยค่า
ดีคะ
ลด 66% กับ 3 เซตให้เลือก ดัด ทำสี ทรีตเมนต์ ที่ร้านทำผม Granada (J-Ave) @ dealdidi.com

พิเศษ 999 บาท กับมูลค่า 3,000 บาทกับ 3 เซตให้เลือก ดัด ทำสี ทรีตเมนต์ ที่ร้านทำผม Granada by Shampoo @ dealdidi.com

D-Ticket 1 ใบ สามารถเลือกทำได้ 1 เซตคือ เซตที่ 1. สระ+ตัด+ดัด, เซตที่ 2. สระ+ตัด+ทำสี, เซตที่ 3. สระ+ตัด+ทรีตเมนต์
ใครมีวิธี ทำผมสั้น บอกหน่อยนะค่ะ
: )
ชอบมากค่ะ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again