มีใครเคยใช้ eyecircle ของ Skin Doctors มั่ง

ในโฆษณา ยอกว่า เป็นเวชสำอางลดรอยคล้ำใต้ตา มีใครเคยใช้มั่งคะ  ได้ผลเป็นงัย ช่วยบอกกันที เอ้อ แล้วค่าตัวมันเท่าไร
เคยใช้ แต่นานแล้วอ่ะค่ะ
ส่วนตัว ใช้แล้วไม่เห็นการเปลี่ยนแปลง ก็เลยหมดขวดแล้วไม่ได้ใช้ต่ออ่ะ แต่จริงๆมันก็ดังมากเลยนะ สงสัยแล้วแต่คนมั๊งคะ
ตอนนั้นซื้อใช้ที่ออสเตรเลียค่ะ มันตกราวๆ $50 ก็ประมาณ 1200-1300 บาทไทยนะ แต่ไม่รู้ว่าไทยขายเท่าไหร่...เดาว่า น่าจะขายแพงกว่า

แอบสนใจตัว eye circle ของ skin doctor อยู่เหมือนกัน
สอบถามราคา ประมาณ 2000 บาทอ่ะค่ะ

จขกท เป็นภูมิแพ้หรือเปล่าค่ะ...
เมื่อวานไปปรึกษาหมอ หมอเลยเปลี่ยนตัวยาที่ช่วยลดอาการคลั่งของเลือดใต้ตา
ถ้าเป็นภูมิแพ้...ก็คงมีอาการเหมือนกันคือ คันแล้วจะขยี้ อู๊ยยย!!!เส้นเลือดฝอยยิ่งแตกและเลือดก็จะคลั่งใต้ตา
ตอนนี้ก็บลองหาอายครีมมาทา(บำรุงเฉยๆ) และพยายามไม่ขยี้ตา ค่า

เราใช้ไม่ได้ผลอ่ะ

ขอบคุณที่ช่วยตอบนะคะ  ตัวเองไม่เคยมีประวัติเรื่องการแพ้  เลยคิดว่าไม่เป็นคะ แต่เรื่องขอบตาคล้ำเนี่ยเป็นมาตั้งแต่สาวๆ(ตอนนี้ก็ยังไม่ยอมแก่คะ)  ไม่เคยหายคะ  แม้ว่าจะไม่นอนดึกก็ตาม  ส่วนอายครีมต่างๆ ไม่เคยได้ผล  คิดว่าไม่ได้ช่วยอะไร  บังเอิญ มองแล้วยังไม่เห็นริ้วรอยรอบดวงตา  ถือว่ายังโชคดีคะ

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น