ที่เพิ่งสุดท้าย ลุมพินีคลีนิค ไปยังงัยคะ

ไปมาหมดแล้วค่ะที่เค้าว่าสิวจะหาย เหลือที่พึ่งสุดท้ายแล้วล่ะค่ะ "ลุมพินีคลีนิค" ถ้าเราจะขึ้นBTSไปลงศาลาแดงแล้วงัยต่อคะ ร้านเปิดกี่โมงคะ จะได้ไปพรุ่งนี้เลย ขอบคุณทุกๆคนล่วงหน้าค่ะ

เครียดดดดดดดดดดด ใครก็ได้ช่วยลูกกวาดด้วย

ระวัง คุณหมอเลี้ยงไข้นะค่ะ   แบบ ถ้าหยุดใช้ยาหมอ  หน้าเราก็จะเหมือนเดิมนะค่ะ

คนใกล้ชิดเราหลายคน  ไปหาหมอตามคลินิกต่างๆ ราคาก็หลายพัน  ผลออกมาก็เหมือนกันหมดค่ะ

คือ ตอนใช้ยาหมอ ก็ดีอยุ่ ผิวใส ไม่มีสิว ผิวดูดีน่ามอง  พอเลิกใช้ สภาพหน้าก็เหมือนเดิมค่ะ สิวกลับ

มาเหมือนเดิม ><     อันนี้ไม่ได้ หมายถึง ลุมพินีคลีนิค นะค่ะ หมายถึงที่อื่นๆ    

ไม่รุ้ว่าเป็นแบบนี้ทุกที่ หรือเป็นแค่บ้างที่  

ยังไงก็ขอให้สิวหายเร็วๆนะค่ะ

ลง BTS มานั่งมอไซค์เลยค่ะ เพราะถ้าเดินก็ไกลอยู่
บอกไปลุมพินีคลินิก
เราไปครั้งแรกตกใจเลยค่ะ
เพราะค่ายา ถูกเหลือเชื่อ

แนะนำๆ
หายสิวจริงๆ ไม่แพงด้วยจ้า
หา **หมอเอก** นะ
รู้สึกหมอจะเข้าวันจัน ก่อนเที่ยง กับวันอังคาร หลังเที่ยง อ่า
รอหมอ ประมาน 1 ช.ม.
อย่าลืมหาอะไรไปทำด้วย

แนะนำว่า นังมอไซไป ก้อดี ค่ะ
หรือไปตรง ตึก อื้อจื่อเหลียงอะ (รู้จักมั้ยเอ่ย ?) แล้วหันซ้ายหันขวา จะเจอซอย ทีมีเซเว่นอยู่หน้าปากซอยอะ เดินเข้าไป ลึกอยู่เหมือนกัน คลีนิกจะอยู่ซ้ายมือจ้า

ส่วนตัว เคยไปหาตอนมอปลายนะ ^^
สิวหาย จริงๆ แล้วก้อราคานักเรียนมาาา
เคยเปลี่ยนร้าน แพงกว่าประมาน สามเท่าได้ ผลคือ หน้าลอกกระจายย
ตอนนี้เลยใช้พวกผลิตภัณฑ์บำรุงผิวแทนอะ วินชี่ แก้สิวไรพวกนี่ ^^
ลูกกวาดขอขอบคุณ เพื่อนๆจีบันที่น่ารักทุกคนเลยนะคะ ซึ้งงงงง่ะ
คุณtantavan  ขอบคุณมากๆเลยสำหรับคำอวยพรและคำแนะนำ
คุณjewel        ขอบคุณนะคะ งัยกวาดคงจะต้องอาศัยพี่วิน แฮ่ๆ
คุณaom         ขอบคุณคะสำหรับข้อแนะนำหลายสิ่งอันมีคุณค่าสำหรับกวาดทั้งนั้นเลย
                        คุณหมอเอกเจอกันแน่
เราเคยหาคุณหมดวิชัย หน้าใสม๊ากมาก หมอที่นี่เราว่าไม่เลี้ยงไข้นะ แต่เค้าจะค่อย ๆ รักษา เพื่อนเราหามา สองปี กว่า จากหน้าสิว เป็นหน้าใสเลย ตอนนี้ไม่เห็นมันไม่หา หน้ามันก็ไม่กลับมาเป็นสิวอีก ^^
คือไม่อยากแนะนำให้ไปหาหมอค่ะ  เพราะพอเราเลิกใช้ยาหมอ สิวก็จะกลับมาเป็นอีก

ลองสมุนไพรก่อนมะคะ  แป้งโยคี ค่ะ ไม่แพง หายด้วย
เราไปหาหมอที่นี่แล้วเหมือนกัน (หมอเอก) ไปมา 3 อาทิตย์แล้วล่ะ ยังไม่ค่อยเห็นผลมากเท่าไหร่ หมอบอกว่าต้องค่อยๆรักษา เพราะเราเป็นสิวเรื้อรังมา 3-4 ปีได้ เป็นๆหายๆ ขึ้นอยู่ที่เดิม รอยจุดด่างดำก็เต็มหน้า หน้าก็แห้งมาก หน้าหมองคล้ำอีกตะหาก ก็ทดลองใช้ไปก่อนเพราะหาหมอมาหลายที่แล้วเหมือนกัน พอหยุดใช้มันก็ขึ้นมาอีกเหมือนเดิม แต่ที่นี้ให้ทายาหยุดสิวเรื้อรังอ่ะ แต่ต้องใช้เวลารักษาประมาณ 3-4 เดือนถึงจะเห็นผล ไปครั้งแรกหมดไป 510 บาท ครั้งที่ 2 หมดไป 560 บาท ไกลก็ไกลแต่ต้องอดทนเพราะอยากหน้าใสเหมือนคนอื่นบ้าง ยังไงจะเข้ามา update ความคืบหน้าของสิวให้ใหม่นะค่ะ สู้ต่อไป
เปนสิวเหมือนกันรักษาที่พรเกษมมาประมาน2ปีแระไม่หายขาดสักทีไปเรเซอร์สิวอุดตันบวกค่ายาครีมแล้วอาทิตนึงประ2500_3000 ไปมาสองปีม่ะเหนหายเซ็งๆๆๆๆ. วันนนี้จะไปที่ลุมพีนีคลิคดูเพื่อหาย
เปนสิวเหมือนกันรักษาที่พรเกษมมาประมาน2ปีแระไม่หายขาดสักทีไปเรเซอร์สิวอุดตันบวกค่ายาครีมแล้วอาทิตนึงประ2500_3000 ไปมาสองปีม่ะเหนหายเซ็งๆๆๆๆ. วันนนี้จะไปที่ลุมพีนีคลิคดูเพื่อหาย
ถ้าไปเสาร์-อาทิต หมอดีไหมคะ เห็นเพื่อนๆพูดถึงแต่หมอเอก แล้วถ้าไปรักษาสิวสามารถแต่งหน้าได้หรือเปล่าคะ เพราะต้องทำงานถ้านั่งหน้ามันก็ไม่ควรนะ ว่าไหม
พาลูกชายไปหา ลุมพินีคลีนิค กับหมอวิรัช หมอน่ารัก ดูแลดี ไปเดือนกว่าๆ หน้าดีขึ้นเยอะ ต้องใจเย็นๆ  ไปหาทุกอาทิตย์ ให้ยามาทา และก็กินด้วย ราคาก็ไม่แพงมากถ้าเทียบกับที่อื่่น  เขาไม่ต้องโฆษณา คนมาหาเยอะมาก ต้องดีจริงซินะ
เคยหาหมอเอก 3 ครั้ง สิวหายหน้าใส ราคาถูก หมอช่วยประหยัดค่าใช้จ่ายให้เราด้วย บอกเลยว่าดีจริงๆค่ะ
หมอเอกดีจริงๆค่ะ จากมีสิวจนสิวหายหน้าใส ราคาถูกมากๆ แต่รอนานไปนิส...

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again