ละคร "เมียหลวง"

0 15
สวัสดีค่ะ ชาวจีบันทุกท่าน

อากาศนี่ช่างร้อนขึ้นทุกวัน แต่!สาวๆอย่าหยุดสวย วันนี้เลยถือโอกาสหลบร้อน มารีวิวให้เพื่อนๆได้ดูกัน
เอาละค่ะ มาดูเลยมาวันนี้มีอะไรมั้ง

อย่างแรกเลยนะคะ เห็นเกลื่อนแทบทุกฉาก

โทรศัพท์ โมโตโลล่านั่นเอง

ต่อมาค่ะ ดร.วิกานดา ใช้

NP compag อิอิ ดร.อนิรุจ ก็ใช้นะ เราขาดอย่างเดียวอ่ะ กระเป๋าของ ESPADA กำลังว่าจะไปสอยแต่เจอ
พิษค่าหอ เข้าไปเลยยังไม่ได้ไปสอยมา กะอีกสักพักก็จะไปสอยมาให้ครบ ไว้สอยมาแล้วจามาเห่อให้ได้ชมกัน
       แต่ขอนอกเรื่องนิ๊ดดดดดดดด หนึงนร้าค่ะ

แหวนหมั้นคร้า อิอิ ได้ลงจากคานแย้ว เฮ้อๆๆๆ แอบเห่อมากมาย

สุดท้ายแย้วจริงๆๆนะ ลูกชายตัวโปรดคร้า น้องหนู BROWNIE

พึ่งได้มาค่ะ หนูแกสบี้ ตัวโปรดขี้อ้อนมากมาย ใครเลี้ยงก็มาแชร์ความรู้กันได้นะคะ

ปิดท้ายด้วยรูปนี้ค่ะ บ๊าย บาย