อยากถามเรื่องยาสิวของRatin A ค่ะ

0 32
ก้ออยากถามค่ะว่าตอนนี้เราซื้อยาสิวของRetin A0.05%มาน่ะจ้ะแล้วพอมาใช้ได้สองสามวันหน้าลอกทั้งหน้าเยย แต่หน้าบ่ได้เยย
แต่ในกล่องยาเขามีบอกว่าถ้าหน้าลอกให้ลดปริมานยาลง มาเราก้อลดยาน่ะแต่ไม่รุ้มันจะหายหน้าลอกรึเป่า แต่พอเวลาตอนเช้าและกลางวัน ตากแดดก้อไม่แสบน่ะ มีแต่ทิ้งล่องลอยหน้าลอกไว้อ่ะแย่จิง อยากรุ้ค่ะว่าใครใช้ยานี้บ้างค่ะใช้แล้วเปนแบบเรารึเป่า หายรึไม่อยากรุ้ค่ะตอนนี้หน้าลอกไม่สวยเยยแซดดดด

sungno

sungno

สวัสดีค่าพี่ๆๆทุกๆๆคน

FULL PROFILE