อยากซื้อโทรศัพท์ใหม่ีรุ่นที่มีกล้องหน้า ช่วยแนะนำทีนะคะ >_______<"

แบบว่า อยากได้โทรศัพท์ใหม่ที่มีกล้องหน้าอะค้า

เลยอยากรู้ว่า รุ่นไหนที่ถ่ายสวยๆมั่ง แห่ะๆๆ

ถ่ายกล้องหลังแล้วมันไม่มันส์ เอิ้กๆๆๆๆ  >______<
ช่วยแนะนำทีนะค้า าา

N73, N78 ดีมาก กล้องหน้าถ่ายมาชัดดี

แต่เพิ่งถอย 5800  มา มีกล้องหน้าเหมือนกัน แต่ว่า ดูตอนถ่านในกล้องไม่ค่อยชัด

ถ่ายออกมาแร้วกะดีขึ้นนิดนึง เหอๆๆๆๆ
samsung sgh f330 กล้องหน้าสวยมากคะ  *---*
กล้องหน้าของซัมซุงทุกตัวสวยนะคะ

กล้องหน้า ก็มี ตระกูล N ของ nokia อ่ะค่ะ

ก็มี 5800   N96-16GB  N73 N70 6600 6200c  6210na 

Sony c905 

อ้างอิงมาจาก Jay mart  พอดีจะซื้อเหมือนกัน แต่ดูๆอยู่ 

ตระกูล N มีเกือบหมดม้างค่ะ แต่ไม่แนะนำ N85 เพราะเราใช้อยู่กล้องหน้าไม่ค่อยชัดค่ะ
NOKIA 73 สวยสุดคะ  คอนเฟิร์ม!!
แต่พวก NOKIA รุ่นใหม่ๆ กล้องหน้าเริ่มไม่สวย + ไม่ชัดอะคะ
เพราะใช้ N81 8G กล้องไม่สวยเลย T^T
N73 เป็นรุ่นสุดท้ายที่กล้องหน้าสวยค่ะ
เคยใช้ N70 ชอบถ่ายกล้องหน้ามากก
พอเปลี่ยนเป็น N82 เลิกใช้กล้องหน้าไปเลย -*-
samsung u700 ก็โอเคนะ ( ใช้ประจำ555+ )
ถ้าถ่ายที่มีแสงแดด แสงธรรมชาติสวยเลยล่ะ ^^
ตอนนี้ N73 ราคาอยู่ประมาณเท่าไรค้า

อิอิ
น่าสนใจๆๆ >__________<

ขอบคุณทุก คห มากค่า
เดี๋ยวจะไปถอย ยย  ยมา

อ้อนมะม๊าก่อนน น  ห้าๆๆ

HTC HD ค่ะ
กล้องหน้า N70 ดีกว่า N73 ค่ะ..

เพราะว่าแสงนวลกว่า ผิวเลยดูผ่องกว่า อีกอย่างคือ กล้องหน้า N73 มักจะมีปัญหาเวลาแสงน้อย ๆอ่า

-..-"
แนะนำของซัมซุงน่ะ ถ่ายแล้ว แบ๋วมากเลยล่ะค่ะ
ตอนนี้ก็ใช้อยู่
แต่ตัวที่เราใช้อ่ะ มันออกมาซักพักล่ะ ไม่ขายแล้ว

แต่ถ้าอยากถ่ายสวยจิงๆๆก็แนะนำซัมซุงเนี่ยอ่ะค่ะ

ของเค้าดีจริงๆๆน่ะค่ะ

ยกมือแนะนำ HTC TOUCH PRO ค่ะ  กล้องหน้าชัดมาก เดี๊ยนคอนเฟิร์ม!!

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น