ใครเคยศัลยกรรมจมูกที่หมอเฉลิมบ้าง

อยากถามปะสบการณ์ท่านที่ทำกับหมอเฉลิมที่ฟอร์จูนนะคะว่าทำมาแล้วเป็นยังไงบ้าง สวยดั่งใจหรือเปล่า หนูอยากทำที่นี้ แต่แม่อยากให้ทำที่โรงพยาบาลยันฮี แต่เท่าที่ดู หมอยันฮีหนูก้อไม่รู้จะทำกับใคร    คืออยากได้แบบโด่งนิดๆ แต่ไม่ถึงกับแบบธรรมชาติ ถ้าไงช่วยแนะนำด้วยนะคะ

ขอบคุณคะ
meedmoh.com เลยจะ ที่นั่นมีข้อมูลตรึม ลองดูนะ

เคยทำที่คลีนิคอะค่ะ เนียนซะ คนมองไม่ออกเลย ดูเปนธรรมชาติ ไม่โด่งเวอร ราคาก้อหมื่นต้นๆค่ะ

เพิ่งทำที่นี่มาได้เกือบๆเดือนจ๊ะ
ของเราไปแก้อะคะ ทำมาจากที่แรกไม่ถูกใจเท่าไหร่
หมอทำดีนะ มือเบามากๆ
ทำเสร็จไม่ปิดผ้าก๊อตอะไรเลย เดินออกมาโล่งๆ เหมือนไม่ได้ไปทำ อิอิ
ส่วนเรื่องความพอใจ ตอนนี้ยังไม่รู้อะคะ
ต้องรอซักพักให้มันเข้าที่ก่อน แต่รวมๆเราว่าก็โอเคอะนะ

ปล.หมอเค้าถนัดสไตล์เกาหลีนะเราว่า ดูจากผลงาน
แต่ก็รีเควสได้ว่าชอบแบบไหน ลองไปคุยดูจ๊ะ

ไม่มีเว็บอื่นนอกจาก meed... แล้วหรอคะ

อยากได้เว็บแบบฟรีสไตล์ ๆมากกว่านี้น่ะค่ะ

หมอเฉลิมทำดีค่ะ ทำออกมาสวย เนียน แต่ก็ไม่ถึงกับธรรมชาติมากนะคะ
ลองเข้าไปคุยที่คลีนิคเลยดีกว่าค่ะ คุณหมอใจดีและให้คำปรึกษาดีค่ะ

พี่ก็ทำมาได้ 2 เดือนแล้วพอใจผลงานหมอมากค่ะ แต่ถ้าน้องจะเข้าไปดู

ในกระทู้มีดหมอคงไม่มีผลงานให้ดูแล้วค่ะ เพราะว่าที่นั่นเค้าแบนแฟนคลับของ

หมอเฉลิมไปแล้วและลบรูปก่อน-หลังออกแล้ว ศิษย์หมอเฉลิมไม่ได้ทำอะไรผิด

นะคะก็แค่พวกเค้าไม่ได้ผลประโยชน์จากเราก็เท่านั้น ดูตลกๆเนอะจะขอสปอนเซ

อร์จากหมอให้สนับสนุนเว็บศัลยกรรมถ้าอย่างนั้นหมอก็ทำเว็บไซด์เองไม่ดีกว่า

เหรอไม่ต้องไปพึ่งจมูกคนอื่นหายใจ จริงมะ
ไม่ทราบว่า คลีนิกคุณหมออยู่แถวไหนครับ ผมก็อยากไปทำกับคุณหมอเฉลิมครับ
คลีนิคอยู่ฟอร์จูนจ้า...ว่าจะไปแก้ที่เคยทำจากแถวอนุสาวรีย์กับคุณหมอเหมือนกัน ดูข้อมูลที่พวกพี่ๆศิษย์หมอเฉลิมได้ที่ เว็บดั้งโด่งดอดคอมจ้า...
พึ่งทำจมูกมายังไม่ถึงเดือนแต่ไม่พอใจสามารถแก้เลยได้มั๊ยคะ
ถ้าตัดปีกจมูกแล้วรู้สึกว่ารู้สึกว่ามันเล็กเกินไปเราสามารถแก้ไขให้เหมือนเดิมได้มั๊ยคะ
คุณหมอทำจมูกได้สวยมากคะและเป็นธรรมชาติด้วย ทำมาก้อห้าปีแล้วและมีเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ไปทำกันอีกหลายสิบคนเลยล่ะคะ บางคนไปทำที่อื่นมาแล้วไม่พอใจก้อมาแก้ได้ สวยกว่าเดิมอีก แม่เราก้อมาทำ ทำจมูก ตาทั้งบนและล่างเลย แต่จะคิวยาวนิดนึงต้องจองคิวล่วงหน้านะคะ ตอนนี้ก้อกำลังตัดสินใจจะไปทำคางกับตาเหมือนกันคะ
ราคาตอนนี้ของคุณหมอเฉลิมมีเท่าไรมั้ง แล้วถ้ารวมตัดปีกด้วยเท่าไหรคะ ใครรู้ช่วยตอบที
ตอบคุณkilkนะครับ

มีซิลิโคนเสริมจมูก 12000 15000 18000 ครับ

ส่วนตัดปีก 8000ครับ

ผมได้คิวทำเดือนธันวาคมวันที่14ครับ^^

ผมทำแบบซิลิโคนจากอเมริกา(แบบอย่างดี)18000แล้วก็ตัดปีกด้วยครับ

ยังตัดสินใจเรื่องทำคางด้วยครับ^^
ทำมาแล้ว 2 ปี ไม่ได้ทำแนวเกาหลี แต่ได้ดั่งใจจริงๆ
ขอบอก ของเขาดีจริงๆ
ตอนนี้หมอเฉลิมคิวเต็มยังคะ อยากไปทำมากมาย
ขอที่อยู่ฟอร์จูนหน่อยค่ะ หมอเฉลิมอ่ะจ่ะ
อยากได้ที่อยู่ของหมออะครับ
อยู่ชั่นใต้ดินฝั่งโรงแรมอะค่ะ

ลงบันไดเลื่อนมาเลี้ยวขวาก็ถึงเลยค่ะ

แต่ตอนนี้คิวหมอยาวมาก

คิวปีนี้เต็มไปแล้วค่ะ

เราจาแลกคิวยังแลกไม่ได้เลย

เศร้า..
ไปทำจมูกที่ ไบโอคลีนิค มาค่ะตอนนี้อยาเอาออกมากเลยมีใครช่วยแนะนำหน่อยได้มั้ยค่ะ อยากทำกับคุณหมอเฉลิมแต่ว่าตอนนี้คิวยาวมาก อยากเอาอกให้เร็วที่สุดค่ะ

อ่อเข้าเวป www.dungdong.com ได้คะลูกศิษย์หมอเฉลิมแยะเลยคะ

อีกเวปศัลยกรรมแนะนำใหม่คะ http://www.siliconeclub.com เวปที่จัดทำโดยแอดมินเดิมของ

เวปบอร์ดสวยด้วยแพทย์คะ http://bbznet.pukpik.com/scripts/board.php?user=jiffyono

ตอนนี้เราทำจมูกมาได้ 2 ปีแล้วอ่ะค่ะ แต่ไม่ค่อยพอใจเท่าไหร่ อยากทราบว่าเวลาไปแก้ที่คลีนิคนี่คุณหมอเค้าจะวางยาสลบ หรือว่าแค่ฉีดยาชาคะ..ราคาที่แก้อยู่ที่ประมาณเท่าไหร่ อยากลองทำกับคุณหมดเฉลิมค่ะ รบกวนขอเบอร์โทรคลีนิคด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ
แฟนไปทำที่โตเกียวมาค่ะ ธรรมชาติมั่ก ๆ ดูไม่ออกเลย
ดีจ้ะ เราทำมาเมื่อวันที่ 9/9/53 กับหมอเฉลิมจ้า หมอคุยดี ใจเย็น ตอนทำเปิดเพลงไทยเดิมฟังด้วย ฮามาก เหอเหอเหอ ราคา 20000 จ้า ผลยังไม่รู้ออกมายังไง รู้แต่ตอนนี้ บวมมาก แต่ไม่เขียว แต่เรารู้สึกไม่โด่งดั่งใจเลยอ่ะ หมอบอกว่าโด่งมากไป จมูกอาจบาง และเห็นเปงแท่งได้ เอาเปงว่า หมอจะทำออกมาให้สวยหล่ะกัน ก็เลยแล้วแต่หมอหมอว่าไงว่าตามกัน ทำเส็ดตอนแรกยังไม่บวม สวยดีชอบมากๆ กลับถึงบ้านเริ่มบวม แล้วไอที่สวยตอนทำหายไปไหนไม่รู้ เหอๆๆ ตอนนี้รอดูตอนหายบวมก่อน ปวดตุบๆเลย ออกมาสวย 20000 ก้อคุ้ม ฟลุ๊กด้วย เข้าไปถามคนจัดคิว ก้อได้เลย พี่เค้าบอกเห็นใจเราโดนหลอกมา เรื่องมันยาว เล่าแล้วเส้า

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again