เรื่องของ..สิว..ค่ะ...ใช้skincare ยี่ห้อไหนดีค่ะ

0 17

ตอนนี้ จขกท มีสิวบุก..เต็มหน้าเลยค่ะ

เลยอยากจะทราบจากกูรูสิวหลายๆท่าน..ช่วนแนะนำทีว่าจะใช้ skincare แบรนด์ไหนดีที่เหมาะกับสภาพผิวของ จขกท

สภาพ ผิวมันค่ะ  มีสิวอุดตันเยอะด้วย....แพ้ง่าย

ซึ่งจริงๆแล้วเป็นคนที่ผิวขาวพอสมควร...แต่ติดตรงที่ผิวหน้าเนี่ย...มีสิวอักเสบเต็มไปหมดเลยค่ะ

รบกวนช่วยโหวต  แบรนด์พวก

clinique
proactive
eucerin
vichy

หรือนอกเหนือจากนี้อ่ะ....เป็นแบรนด์ที่มีใน US อ่ะ

รบกวนแนะนำด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ

ปล.  จขกท  แพ้ skincare ที่มีแอลกอฮอล์เป็นส่วนผสมค่ะ

อันนี้ให้ดูสภาพผิวหน้าอ่ะ...แล้วก็ลัษณะของสิว....แต่ตอนนี้มีเยอะกว่านี้อีกนะคะ

A_care

A_care

เรื่อยๆค่ะ

FULL PROFILE