สกาเจล กับ สมูทอี คิดว่าอะไรได้ผลดีกว่ากันคะ

0 17
ส่วนตัวเราเคยใช้สมูทอี มันยังไม่น่าพอใจค่ะ เลยอยากจะรู้ว่า สกาเจลดีไหม
ตอนนี้สนใจสกาเจลค่ะ ใครเคยใช้เป็นยังไงบ้างคะ
แล้วตอนนี้ใช้ยาของหมออยู่จะใช้ควบคู่กันไปได้ไหมค่ะ

ปล . รอยดำ+รอยแผลเป็นจากสิว อยู่จารึกบนใบหน้าเราเกือบจะ 2 ปีแล้วไม่หายสักที

zhibuya

zhibuya

ดีดี สวัสดีสาวๆ จีบันที่น่ารักทุกคนนะคะ เป็นคนที่มีปัญหาเรื่องผิวหน้า จึงต้องหันมาเมคอัพปกปิดปัญหาบนใบหน้าแทน จากนั้นก็แต่งหน้ามาตลอดเลยค่ะ แล้วก็ได้มารู้จักจีบัน ทำให้รู้เรื่องราวเกี่ยวกับเครื่องสำอางค์มากขึ้น ขอบคุณ จีบันค่ะ

FULL PROFILE