อยากแต่งตาโทนชมพู มี eye shadow palette แนะนำมั๊ยค

อยากลองแต่งตาโทนชมพูๆ ค่ะ แต่ว่าไม่เคยแต่ง กลัวมันจะชมพูเลี่ยนไปทั้งหน้า และกลัวจะดูแปลกๆ เพราะเป็นคนหน้าหวานก็ไม่ใช่ หน้าดุก็ไม่เชิง ดูกึ่งๆ แล้วคิ้วดำเข้มด้วย ต้องแต่งยังไงถึงออกมาสวยคะ

อยากได้ eye palette สีออกชมพูๆ ดีๆ ด้วย จะได้ใช้อันเดียวแต่งได้หมดเลย ถ้าจะให้ดีแนะนำคู่สีแก้มและปากก็ดีนะคะ จะได้เอาเป็นแนวทาง ขอบคุณค่ะ
ตอนนี้ที่เห็นๆและอยากได้ เป็น พาเลตของ stilla อะค่ะ

มี 2 โทนเป็น โทนน้ำตาล กับโทนชมพู

มีตา ปาก แก้มครบค่ะ

ลองเข้าไปดูที่เวปนะคะ

etude พาเลทก็ดีนะค่ะ  โทนชมพูน่ะ

อีตู๊ดดด(ETUDE) คะ ตัวที่เปนพาเลท ที่ทำเปนไฮไลท์ได้ด้วย  
ลองไปดูที่ป้าจีนทำ How to ที่อยู่ใน Jeban's Beauty ด้านบนนี้ดูซีคะ เห็นมีอยู่นะคะและก็ดูเรื่องทฤษฎีจับคู่สีด้วยนะคะ จะได้ match คู่สีได้ถูกค่ะ

ถ้าได้แล้วอย่าลืมมา How to ให้ยลด้วยนะจ๊า

พาเลทสีชมพู majorlook มาจอลิก้า ใช้คู่กับ orgel brush ชมพูวิ้ง ของ อีทูดี้ (เอามาใช้ทาตาได้ด้วย) น่ารักใสๆดีค่ะ ถ้าไม่อยากให้หวานเลี่ยน บางทีเราก็เอาโทนสีทอง สีน้ำตาล มาเบลนด้วยอ่ะค่ะ

Kate ค่ะ ออกมาใหม่เลย ยี่ห้อนี้ Eye Shadow คุณภาพดีนะคะ

Kate อีกเสียง อยากได้อยู่พอดี แนะนำๆ อิอิ

kate ด้วยอีกคน ถูกแต่ดีมีในโลก อิอิ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again