........รีวิวสีผมค่ะ.........

0 18

สวัสดีสาวๆจีบันทุกคนนะคะ   วันนี้ได้ฤกษ์มารีวิวสีผมใหม่ที่ทำได้อาทิตย์นึงแล้วจ้า    แต่พึ่งมารีวิว    เหตุเพราะรอให้สีมันเซ็ตตัวดีๆก่อน     บวกกับความขี้เกียจด้วย     ฮ่าๆๆๆ
                          ฝนใช้น้ำยาของไวเบรนซี่(DIPSO)   สีน้ำตาลช็อคโกแลตนะคะ    2  กล่องเพราะผมยาวและหนาด้วย       ทิ้งไว้40นาทีพอล้างออกแทบเป็นลมค่ะ        เพราะว่ามันแดงม่วงมากกกกกกก      นึกขึ้นมาทันทีเลยว่าพรุ่งนี้ต้องไปซื้อสีอื่นมาเปลี่ยนแน่นอน   ไม่ไหวแล้วอายคนมากกกก
                          แต่พอรุ่งเช้าเกิดอาการขี้เกียจ       เลยทิ้งมันไว้อย่างนี้      จนกระทั่งสีมันสวยขึ้นจนแทบไม่น่าเชื่อ       ชอบมากค่ะ        เลยอยากมารีวิวให้สาวๆที่สนใจอยากทำสีผมรับลมร้อนได้ดูกัน       เผื่อเป็นตัวเลือกได้ค่ะ    
               >>>>  ปล         ฝนไม่ได้กัดสีผมนะคะ       เพราะเคยทำเมื่อนานมาแล้วแบบกัดแล้วทำสีบลอนผมเสียมาก       และน้ำยาไวเบนรซี่ตัวนี้ผมฝนไม่เสียเลยค่ะดีและถูกด้วยกล่องละ40บาทเอง
อิอิ       ไม่ได้โฆษณานะคะ
                         พูดมาเยอะแล้วมาดูรูปก่อนทำและหลังทำกันดีกว่าค่ะ
                                           v
                                           v
                                           v 

Before
 รูปก่อนทำถ่ายเมื่อเดือนพฤษจิกายนจ้า     นานแล้ว     ฮ่าๆๆ     สีที่เห็นอยู่นี่ก็โกรกเหมือนกันนะคะของลอรีอัลค่ะ     จำสีไม่ได้แล้ว     และผมดำก็เริ่มออกมาเยอะแล้วค่ะ

v
                                                    v
                                                    v
                                                After
โกรกเมื่อต้นเดือนมีนาคมจ้า        รูปไม่ค่อยชัดนะคะเพราะว่าถ่ายมือถือ   และก็มีแต่รูปมัดผมด้วยเพราะว่าร้อนมากจ้า        ให้ปล่อยผมไม่ไหวเลยยยยยย   

คืนนี้ขอตัวนอนก่อนนะคะ       แล้วคราวหน้าจะมารีวิวอีกนะคะ
                                                            บ๊ายบายค่ะ

utsar

utsar

ฝนค่ะ Visit my blog>> www.prinzebaby.bloggang.com

FULL PROFILE