เพื่อนๆเคยเห็นดาราซื้อ คสอ. กันมั๊ย

ฮ่าๆๆ
แค่อยากมาแชร์ประสปการเล่นๆ  อิอิ
เราเคยเจอแพนเค้ก ซื้อ ของ benefit ที่เซนทรัลบางนา
เห็นว่าซื้อ Tint กับ ที่ปัดแก้ม  เห็นลองๆแบบรีบๆ  แล้วก็เดินไปถ่ายรายการต่อ
น่ารักมากๆๆๆๆ   เนียน กิ๊ก

เคยเห็นบริทนีย์ ซื้อ ลอรีออร์  ค่ะ

ปล.เห็นในนิตยสาร 555+
มิเคยเห็นเลยซักครั้ง  - -*

แอบงงเหมือนกันว่าพวกชีใช้อะไร
555 55
เคยเห็น นก สินจัยซื้อคสอ.NARSที่เซ็นทรัล ลาดพร้าวค่ะ

เคยดูเรื่องเมียหลวง

อั้มมี skll อะ

เคยเห็นพี่เกรซซื้อร้านแรบโบ้ที่เซนทรัลลาดพร้าวหน้าร้านวัตสันน่ะค่ะ 
ไม่เคยเห็นค่ะ  ห้าาาาา
ไม่เคยเร้ยยยยยยยย  อยากรู้เหมือนกันว่าดาราเค้าใช้อะไรกันหน้าถึงเนียนสวยเชียว
เคยเห็น เอมี่ มรกต อ่ะค่ะ
ที่เซ็นทรัลลาดพร้าว  พอดีว่าวันนั้นไปสอบที่ร.ร.หอวัง 
สอบเสร็จก็เลยเดินไปตากแอร์เล่นๆ

เจอดาราซะงั้น เอมี่อยู่ที่เคาน์เตอร์อะไรไม่แน่ใจ แต่เป็นเคาน์เตอร์คสอ.แน่ๆ
มัวแต่ดูหน้าเค้า  555+ ไม่ได้สังเกตว่าซื้ออะไร

เคยเห็นก้อย sat ซื้อH2oคะ

เคยเห็นพิงกี้ ซื้อขนมจีน ตรงหน้าtops เซ็นลาดพร้าวค่ะ

เกี่ยวมั๊ยย ?? ~
 ไม่เคยเจอเรยค่ะ มีแต่คุณแม่เจอ

แดง ภรรยา อ๊อฟ พงพัฒน์น่ะค่ะ

แม่บอกว่า สวย แล้ว หน้าเด็กมาก ^^
เคยเจอขวัญ อุษามณี กับแม่แต่ไม่รู้ว่าซื้ออะไร เพราะมัวมองแต่หน้าเหมือนกันค่ะ
เคยเห็นหยาดทิพย์กำลังดมน้ำหอมที่เซ็นทรัลลาดพร้าว

เคยเห็นบัวสโรชาอ่า ไปกะหม่ามี๊

หมดเงินไปเปนหมื่นเรยได้ข่าว >__<"

เคยเห็น ศรีริต้า เจนเซ่น
ออกมาจาก ร้าน ลอคซีแทน ที่ เจ-อะเวนิวอ่ะค่ะ
เห็นเชอรรี่ เข็มอัปสร ที่เซ็นลาด
แต่จำไม่ได้ว่าเค้าน์เตอร์อะไรอ้ะค่า แหะๆ
กระทู้นี้น่ารักดี อ่านแล้วขำ๕๕๕๕๕๕๕๕ค

เจอกบสุวนันท์มาทำผมที่ร้านในหมู่บ้าน

ตอนนั้นเก้าขวบนะ ตอนนี้จะยี่สิบเอ็ด นานมากกกกกกกกกกกก๕๕๕๕

เมื่อ 3-4 ปีที่แล้ว เคยซื้อเวิร์คชอปเรียนแต่งหน้าของ MAC ราคา 3500 ที่เราสามารถแลกของได้เต็มราคาที่จ่ายไป ไปเรียนเซนทรัลลาดพร้าว ฝั่งโรงแรมอ่ะค่ะ   ในห้อง มี เก๋ ชลดา  กะ ตุ๊ก ชนกวนัน  เข้ามาเวิร์คชอปด้วย  แล้วพอเสร็จก็แลกซื้อเครื่องสำอางกันในห้องเรียนต่อเลย  สองคนนั้นขนไปกันคนละเกือบหมื่น  ส่วนดิชั้นก็เอามาแค่ ตามราคาที่จ่ายไปบวกเพิ่มมานิดหน่อยค่ะ 

เคยเจอน้องโฟกัสที่หน้าลิฟท์ในห้าง 2 ครั้ง

แล้วไม่นานจากนั้นน้องเขาก็ย้ายเข้ามาที่ รร.

ดูพรหมลิขิต

แต่ตอนนี้ไม่เจอแล้วค่ะ เกษียณอายุแล้ว แหะๆ

ส่งเพื่อนที่เป็นดาราไปซื้อเลยครับ

คนแรก นี่ พระเอกช่องห้า มันรุ่นน้องผม น้องอยู่ปี 1 อะครับ วันนั้นส่งมันไปซื้อ clinique ก็ซื้อด้วยกัน
แล้ว clarins อีกตัวนึง

คนที่สอง เป็นนักร้อง Grammy เป็นวงผู้หญิงหลายๆคน คนนี้ หน้าแพ้ง่าย ชอบใช้ลาโรช
แล้วเค้าไม่ค่อยรู้จักแบบ ลาแพรี่ หรืออะไรแบบนี้นะครับ แต่เวลาเป็นสิวมาที ก็ไปหาหมอ เอา

คนที่สาม นี่ผู้ชายเหมือนกัน เป็นรุ่นพี่ปีนึงคนละคณะ แต่รู้จักกัน อันนี้ไปกันหลายคน พี่เขาซื้อ Shiseido men แล้วชอบใช้ พวกครีมอาบน้ำของ HANN กับ ERB

เคยไปส่งสามคนนี้อะครับที่เป็นดารา

เคยเห็นนก สินจัยซื้อ bobbi brown ค่ะ
ตอนนั้นมีeventไรซักอย่าง พลับก็ไปร่วมกิจกรรม
ตอนแรกเค้าก็ไม่ได้จะซื้อหรอก แต่พวกพี่baเค้าเรียกมาขอถ่ายรูป
เค้าก็เลยเหมือนต้องซื้ออะไรซักอย่างกลับไปเลย เหมือนจะซื้อประมาณว่าไม่ลิปสติกก็ลิปกลอสอ่ะค่ะ ซื้อแบบจำใจ555

ให้รายละเอียดเยอะไปมั้ยเนี่ยย
เคยเห็น  คุณตั๊ก มยุรา แวะเคาน์เตอร์ คลาแรงส์ค่ะ  ตัวจริง ตัวเล็ก ขาววว สวยมากกกกกกก
ฮ่าๆๆ เฮฮามาก

เคยเหนอั้มพัชราภา ซื้อ NARS อ่ะ

เคยเหนครีม เปรมศินี เขียนแบบนี้ป่าวเนี่ย
ที่ bobbi brown พารากอนค่ะ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again