@(¯ v ¯)มาแต่งห้องให้หวานแหววกับ RyuRyu 02/09 กันเถอะ!!

มาแล้ววทู้รกบอร์ด วันนี้ขอนำเสนอด้วย
RyuRyu 02/09
เอาใจสาวที่ชอบแต่งห้องเลยค่า

เริ่มด้วยสาวน่ารัก ยูกินะจัง

กับสไตล์ปริ๊นเซส โต๊ะทางซ้ายน่ารักมากกกค่ะ

เกดชอบสไตล์นี้ค่ะ ถ้าห้องกว้างๆคงทำไปแล้ว เตียงลายเสือแรงมากกก

อีกสไตล์เป็นแบบน่ารักๆ ชอบพรมลายผีเสื้อค่ะ

น่ารักมากชอบๆๆๆๆ

แอบปาดนะค่ะ...สีสันแต่ละห้องสวยจังคะ

กร๊ากกก เพลงไม่เข้ากันเลย ไม่รู้จะเอาเพลงอะไรดีค่ะ เอาเพลงนี้ไปละกัน

ต่อจ้า สาวคนนี้หน้าคุ้นๆ แต่หาชื่อไม่เจออ่ะ น่ารักดีจัง

ทั้งหวานทั้งแหวว สำหรับสาวหวานเข้าเส้นเลยนะเนี่ย

โต๊ะเครื่องแป้งน่าร๊ากกกก
สวัสดีค่ะ คุณl3etbaray และคุณ luknut

มาแล้วสไตล์โปรด น่ารักชะมัดเล้ยย

หวานๆมาอีกแล้ว 55 สลับเปลี่ยนกันไปเรื่อยๆนะคะ จะได้ไม่เบื่อ

ไอเท่มสำหรับแต่งห้อง ชอบโคมไฟสาวหวาน กับนาฬิกาสาวเปรี้ยวค่ะ

รวมไอเท่มอีกหนึ่งรูป

ห้องน้ำจ้า กรี๊ดมากมาย ชอบจังเลย

อันนี้ออกแนวธรรมชาติค่ะ

ต่อไปจะเป็นเซ็ตห้องนอนสีชมพูนะคะ หวานสุดๆ
โต๊ะเครื่องแป้งน่าร๊ากกกกกกกกกกกก
สีสันสุดยอดไปเลย ของแต่ละชิ้นก็น่ารักกก
แอบติดใจ ห้องน้ำ ของตกแต่งเยอะมากก บลิ๊งๆ วิ้งๆสุดๆ >_<

จะมีกะเค้าบ้างมั้ยเนี่ยเรา    ที่มีอยู่ก็รกสุดๆเลย
โอ๊ะ มีคนมาปาดแล้ว ลงต่อๆอิอิ
สวัสดีค่ะคุณ mamha-patty

หวานมากๆ ชมพู๊ ชมพู อ๋อย อยู่นานๆเลี่ยนมั้ยนี่ ผ้าปูเตียงโคดน่ารัก มีโบด้วยค่ะ

ม่าน ตู้ และโต๊ะ ในไทยมีขายมั้ยคะเนี่ย ใครรู้บอกที

ห้องนี้มีสีดำ ขาวแทรกนิดๆดูไม่เลี่ยนเกินไป โดยรวมแล้วมีแต่"จุด"ค่ะ น่ารักดี

พรม ชุดนอน โต๊ะ และโซฟา น่านอนมากก

ไอเท่มแต่งห้องน้องหมีสีชมพู สาวญี่ปุ่นกำลังฮิตน้องหมีกันค่ะ

ชอบกระจกกับเทียนหอมแต่งกุหลาบค่ะ มีโอกาสไปญี่ปุ่นจะฟาดให้เรียบเลย
โอ๊ววววว
ไฮโซ
หรูหรา
ฟู่ฟ่า
ดุจดั่งราชินีแท้ล่ะค่ะ
ฮ่าๆๆๆๆ

ห้องกุหลาบมาแล้วค่าาา ชอบชั้นวางของจังเลย

ดอกไม้บานเต็มห้อง

ไอเท่มแต่งห้องค่ะ เห็นแล้วอยากโมห้องตัวเองจัง
น่าร๊ากกกกกก สุดๆ แต่สงสัยจะทำความสะอาดยากแน่ๆเลยค่า
เอาเพลงออกดีกว่า อัพบ่อยด้วยสาวๆรำคาญหู เนอะ
สวัสดีค่ะคุณ kako

ต่อไปเป็นเซ็ตเกิร์ลลี่ ดอลล์ หรือแบบหวานซ่อนเปรี้ยว

ห้องนี้น่ารักมากเลยค่ะ ดูลงตัวทุกอย่างเลย สีสันสดใสมากๆเลยค่ะ

แม้แต่ผ้าคลุมชักโครกยังน่ารัก เห็นแล้วกิเลสพุ่ง

เซ็ตหัวใจ

ลายจุด โบหวานๆ และสีชมพู-ดำค่ะ

อยากได้ สักกะห้อง นึง นะ
สวัสดีค่ะคุณ berrykitty เห็นด้วยเลยค่ะ ฉะนั้น ปล่อยห้องของเกดเองรกต่อไป

สไตล์เจ้าหญิงสโนว์ไวท์ค่ะ

เตียงนอนสีขาวราวหิมะ เปื้อนทีร้องไห้เลยนะเนี่ย

เซ็ตเฟอร์นิเจอร์เซ็ตนี้โดนใจมากเลยค่ะ

โฮกกกก น่ารัก

ชมพูดำ กับ ชมพูอมม่วงกับดำ เนี่ย มันเข้ากันดีจังเลยยย ชอบค่ะๆๆๆ
สวัสดีค่ะคุณ aordez และคุณ tanhwan

ต่อไปเปลี่ยนสไตล์บ้างนะคะ
เกดเลือกที่มันเด่นๆน่ารักๆมานะคะ ไม่ได้ลงหมด เดี๋ยวทู้ตกเร็วค่ะ

ห้องนี้เน้นสีดำและผีเสื้อค่ะ เห็นแล้วนึกถึงยูโกะซังในโฮลิคเลย

ผีเสื้อๆ โอ๊ยยชอบ โซฟาอเนกประสงค์มากค่ะ

ให้บรรยากาศสไตล์ญี่ปุ่นเต็มที่เลยค่ะ

ต่อไปเป็นผ้าคลุมโต๊ะค่ะ มันเรียกโต๊ะอะไรน๊า จำไม่ได้แล้วอ่ะ เป็นแบบนั่งพื้น อุ่นๆค่ะ

ชอบลายจุดจังเลย

สดใสๆ

เฟอร์นิเจอร์แบบลิ้นชักเยอะ พวกนี้สั่งทำเอาก็ได้ค่ะ

มุมหนึ่งของบ้าน

สดใสดีจัง

น่ารักมากมาย

สวัสดีค่ะคุณ 0894058489 เมื่อกี้แวะไปทู้คุณแพร์มาค่ะ

ปิดท้ายงานด้วยไอเท่มเพื่อสาวกคิตตี้ค่ะ

กระเป๋าขวาล่างน่ารักดี

น่ารักดีเหมือนกันแฮะน้องหนูคิตตี้

ถ้าไม่ผิดพลาดอะไร พรุ่งนี้จะมาลง scawaii นะคะ
บ๊ายบาย

กรี๊ด!!!!! Hello Kitty น่ารักซะ

น่ารัก น่าอยู่ทุกห้องเลยคร่า

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น