+++รวมรูป Cake น่าหม่ำสุดๆ ละลานตา+++

ครั้งนี้น้ำทำไฮไฟว์เกี่ยวกับ ช็อคโกแลต กับเค้ก

ปกติจะหาในเวปประจำ เจอแต่รูปเค้ก สุดแสนจะน่าแทน ยั่วน้ำลายยามดึกสุดๆ

น้ำไม่เน้นเค้กแฟนซีมากนะ คัดมาแต่ที่มันเน้นน่ากิน ล้วนๆ 555

เครดิต deviantart.com เจ้าประจำ อิอิ

เปิดซิงด้วย เค้กครีมหนาเต๊อะ

เป็นชั้นๆ

อือหือ ครีมมมมม

ซูมไกล้เข้าไปอีก

ช็อคโกแลตตตตตตตตตต

ต่อ คห.ล่างเนะ

""

"""

น่ากินจังเลยค่ะ อยากหม่ำทุกภาพเลย

""

"

อ่า ทั้งหิวทั้งง่วง ยังมีอีกหลายหมื่น!!!!รูปเลย แต่ไม่ไหวละ นอนดีกว่า
น่ากินมากๆ

ชอบดูค่ะ^ ^

อ่าา ชอบกินด้วย^________^

สุดยอดดดดดดด

เห็นแล้วหิวเรยอ่ะ

อยากกินทุกอันที่มีสตรอเบอร์รี่เลยอ่ะ
กรี๊ดดดดดด...อยากทาน.....เฮ้อ.....อยู่ในช่วงลดน้ำหนักมันทรมานอย่างนี้เอง...งืมมมมม
อือหืออออ
น้ำยายไหย
ไม่ไหวจะอยากกินมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ของโปรด จขกท.นี่ไม่สงสารปรางเลยน๊า
แกล้งกันนี้... โฮกกกกกกกกกกกกก  แต่เช้าเลย ฮือๆๆๆ หิวๆ
  แม่เจ้า...ละลานตา
เห็นเค้กแล้ว ลดน้ำหนักไม่ลงแล้วเนียะ ฮือๆ อยากกิน
เอิ๊ก.... 
หิวววววววววววว จังเลยค่ะ น่ากินไปซะหมด
ถ้ามันกินแล้วไม่อ้วนก็ดีสิเนอะ จะฟาดให้เรียบ อิอิ
เรียกน้ำย่อยแต่เช้าเลยค่ะ
น่ากินนนนนนนนนนนนนนนนอ่ะ
ชอบ เค้ก โอริโอ้ มากเรยค่ะ อยากกินๆๆๆๆๆ 
น่ากินจังค่ะ
สตอเบอรี่ใส่ตา น่ารักจังค่ะ ส่วนอันที่อยากกินเนี้ยเยอะจัดบอกไม่ถูค่ะ
โอ้ววว

น้ำลายไหลเลย
ชอบกินเค้กที่สุดเลย กินที่เป็นปอนด์เลยยยยย
ถึงได้ตัวบวมขนาดนี้
กรี๊ดดดดด เห็นแล้วตาลายอยากตรงดิ่งไปร้านเค้ก

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น