ที่ดัดผมลอนไฟฟ้าจ้า

0 8
ใครที่ชื่นชอบในการดัดผมด้วยตัวเองด้วยที่ม้วนผมไฟฟ้า  ขอแนะนำยี่ห้อแหล่มๆให้เราหน่อยได้มั้ยคร๊าาา  เคยซื้อของตลาดนัดมาร้อยกว่าบาทมันไม่ค่อยจะดีสมใจซักเท่าไรนักเลย........ อยากซื้อแบบดีๆ ทีเีดียวอยู๊..ย... ค่ะ   ราคาอย่าเกิน 2 พันเลยนะได้โปรด
  อยากทำลอนเองมั่งค่ะ  และ ถ้าม้วนเอง เครื่องม้วนผมดีๆนี่ต้องใช้พวก สเปรย์ มู๊ส หรือน้ำยาอะไรเพิ่มหรือเปล่าคะ หรือม้วนได้เลยคะ  ขอบคุณสำหรับทุกคอมเม้นน๊าจ๊า......า......

porchiilinly

porchiilinly

ผมยาวว .. กินเยอะ
ชอบความสวยความงาม
เปิ่นๆ --- โก๊ะๆ มิแคร์สื่อ ^^

สิ่งที่ขาดไม่ได้ในชีวิตคือ การกรีดอายไลน์ค่า ^^"

FULL PROFILE