ครีมมาดามออร์แกร์นิก

ใครรู้จักครีมมาดามออร์แกร์นิกบ้างค่ะ...เห็นเพื่อนใช้แล้วหน้าใสมาก...อยากจะลองมั่งแต่ก็กลัวๆ..ใครเคยใช้ช่วยมาเล่าให้ฟังบ้าง

น่ะค่ะ...ขอบคุณค่ะ
ใช่ยี่ห้อมาดามที่อย. บอกกว่ามีสารต้องห้ามรึเปล่า และไม่ให้ขายแล้วหนิ ถ้าไม่ใช่ก็ขอโทษด้วยแล้วกันค่ะเห็นว่ามาดามอะ

ขอตอบว่าไม่เคยใช้ค่ะ ช่วยอะไรจขกท.เปล่าเนี่ย อิอิ

ชอบสบู่สาหร่ายค่ะ

แต่ไม่ชอบครีมบำรุงยี่ห้อนี้เลย รู้สึกแปลกๆ

ยังใช้ไม่หมดกระปุกเลยก็ดูเน่าๆซะและ

ก้อดีน่ะค่ะ,,,,,
ตอนนี้เราก้อใช้อยุ่ หมดไปแร้ว 1 ชุด อ่ะค่ะ
กะลังใช้ชุดที่ 2 อยุ่ค่ะ
โดยรวมแล้วก้อดีน่ะค่ะ แต่เราเปนคนไม่มีสิวอยุ่แล้ว
แต่ผิวหน้าเรารูขุมขนค่อนข้างกว้าง
ก้อใช้แล้ว ผิวหน้าดีขึ้นเยอะ หน้าใสขึ้นน่ะ แต่ขาวก่าเดิมนิดเดียว(คืดเราขาวอยุ่แร้วอ่ะค่ะ)

ถือว่าใช้ดีมากค่ะ ก้อลองซื้อมาทดลองใช้ก่อนค่ะ ถ้ามันถูกกะหน้าเราก้อดีไปค่ะ

เพราะเพื่อนเราบางคนใช้ก้อมีแพ้เหมือนกันน่ะ แต่ก้อส่วนน้อยมากค่ะ ไม่ต้องกลัวน่ะ

ขอแนะนำค่ะ ถ้าเริ่มต้นใช้ ควรใช้ครีมไข่มุก(ทาเช้า)+ครีมสาหร่ายโปรตีน(ก่อนนอน)
ควบคุ่กันเปนชุดน่ะค่ะ   ราคารวมชุดประมาน400บาทค่ะ(กล่องเงิน)

****ต้องระวังนิดนึงน่ะค่ะ เดวนี้มีของลอกเลียนแบบกันเยอะค่ะ

อยากรุ้ ต้องลอง น่ะ ขอบอก อิอิ

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น