** Body Gold Honey Wax ใช้ดีมั้ยค่ะ **

0 8
เห็นมีขายในหนังสือ Mistine อะค่ะ ชื่อ Body Gold Honey Wax (Cold Wax)

จะลองแวกขน จุงกุแร้น ดูอะ ไม่อยากโกนแล้ว

เพราะโมเป็นขนคุดบ่อย มันเจ็บอะ เหมือนสิวเลย

ถอนก็เมื่อย คอจะเคร็ดเอา

เลยอยากถามว่าแว็กยี่ห้อนี้ดีมั้ยค่ะ ราคาร 189 นี่ถูกหรือแพง

มีผ้า, ไม้ตัก, โลชั่นกระชับรูขุมขน 1 ขวดเล็ก, แวก 1 กระปุก 40 มล.

หรือมียี่ห้ออื่น ๆ ที่ใช้ดีช่วยแนะนำโมหน่อยค่ะ

MoMoKa_MB

MoMoKa_MB

มือใหม่เพิ่งหัดแต่งหน้าค่ะ ช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ

FULL PROFILE