เอามาบอกสาวๆที่สนใจครีมมะขามพะเยา^^

พอดีเห็นกระทู้นึงถามเรื่องครีมมะขามว่าสั่งซื้อที่ไหน...เราสั่งมาจากพะเยาเลย โทรไปถามเค้าๆบอกว่าต้องสั่ง 1 โหลขึ้นไป กระปุกละ 20.
สั่งเป็นกิโลก็ได้ ครึ่งโลก็ได้ เราเลยสั่งมากิโลนึงคุ้มดี สาวๆคนไหนสนใจลองโทรไปถามดูเลยคะ.....ไม่ได้เป็นนายหน้านะคะ เราก็ลองหาจากเนทดู

วันนี้เราก้อโทรไปสอบถามมาเหมือนกัน เจ้าของสินค้าเป็นอาจาร์ย พูดจาดีมากๆๆๆ อยากได้เหมือนกัน เดี๋ยวจะโทรไปสั่งเหมือนกัน ใครใช้ดีช่วยบอกด้วยนะค่ะ

น่าลอง ๆ

ใช้เรียบร้อยแล้วค่า  ของเค้าดีจริงๆหนา

เดือนหน้า(มีนา ใกล้ถึงแระ..)   เฮาจะไปกรุงเทพ   สาวกรุงคนไหนสนใจครีม   นัดกินข้าวกันมั๊ยล่า... เอาไปให้ฟรี   อ๊ะๆ ไม่ได้เปนเจ้าของเน้อ   ก็แค่อยากรุจักเพื่อนสาวจีบันแค่นั้นเอง   เราเคยใช้แค่2 เพราะขี้เกียจขัด    คิดว่าถ้าเจอกันได้   คงดีกว่าหอบ น้ำพริกหนุ่มแคบหมู ไปอ่ะนะ อิอิ 

ปล. ป่าวเปนเห็บนะ  ไม่ได้ขาย  ไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกะสินค้า  แค่เราเปนคนพะเยา หาซื้อได้ง่ายกว่า  แล้วอยากเอาไปฝากเพื่อนๆเท่านั้นเอง..

อืมน่าสน น่าสน

เราก็เพิ่งโอนเงินไปเอง
อยากได้เบอร์
สนจัยคะโทรหาใครได้เน้อ
 ขอเบอร์ติดต่อหน่อยค่ะ

ครึ่งโล/ 1 โล..... ราคาประมาณเท่าไหร่คะ  เค้ามีขายแบบเป็นถุง หรือกระปุกอะคะ

เราเอาผสมนมแล้วขัดหน้าอะหน้าใสมากๆๆๆเลยอะ

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น