>< เรื่องของ จ มู ก ใครไปทำศัลยกรรมจมูกมาบ้างค่ะ ขอคำปรึกษาหน่อยค่ะ ><

คือว่า ป๊าป่า เรา ให้เราไปเสริมดั้งจมูกอ่าค่ะ ซึ่ง .....เราก้อรุสึกว่ากลัวเจ็บและก้อไม่รุว่าทำแล้ว

ออกมาจะเป็นอย่างไง อยากทำสาว ๆ ที่เคยทำหรือผู้รู้ก้อได้ค่ะ ที่ไหนดีค่ะ แล้วหลังทำผลเป็นไง

เจ็บไหม  อ่า.......มีงี้ด้วยพ่อบอกให้ลูกไปทำ ><
อยากทำด้วยคะเราจมูกแบนมากๆแต่ก็ตัดสินใจไม่ได้สักที กลัวเจ็บมีงบน้อยด้วย555+ ไม่ได้มาช่วยตอบเลยอย่าโกรธนะคะ มาเป็นกำลังใจคะ
น้ำกะเรียนจบมีเงินเดือนจะเกบทำจมุก ทำหน้าเรียว ใฝ่ฝันไว้ละ 555

มีเพื่อนไปทำที่รพ รามาธิบดี กับอาจารย์คชิน สวยเป็นธรรมชาติสไตล์เกาหลี ( อาจารย์เป็นหมอเฟลโลที่เกาหลี ) เพื่อนทำแค่พันกว่าบาทเพราะเป็นเจ้าหน้าที่ใน รพ จ่ายแค่ค่าซิลิโคน แต่คนนอกไม่น่าจะถึงหมื่นนะ

เราเคยไปทำมาอ่าค่ะ

พอดีว่าดั้งไม่มีเอาซะเลย

คุนแม่เหนคงแอบหงุดหงิด

เลยจับไปทำดั้งซะงั้น

แต่เพื่อนความงามก้อยอมค่ะ คริ ๆ

ของเราทำไปประมาณหมื่นห้าค่ะ

แต่ไม่ได้ทำเยอะมากมาย ทำแค่ให้พอมีไม่อายเค้าค่ะ

ตอนนี้ก้อแอบเนียนไปวันๆ ฮี่ ๆ

แต่ก่อนจะทำก้อศึกษาอยุ่พอสมควรจ้า

ต้องเลือกคลินิกที่ไว้ใจได้นะค๊า

พร่ำซะนาน ลืมบอกไปว่าตอนทำเสดใหม่ ๆเรายังแอบไปเดินช้อปกะคุนแม่ได้อ่า

เดิน ชม กว่า ๆก้อกลับบ้าน แผลก้อมานจาบวมๆ ค่า เจ็มไม่เจ็บมากอ่า

เค้าห้ามนอนเยอะ เพราะเด่วใต้ตาจะคล้ำ ๆส่วนของเราเวลานอนก้อนอนที่เปนเปลหัวสูงกว่าตัว

กลัวเลือกมาคลั่งอยุ่หัว ทำให้หน้าบวมไม่หายอ่า

อธิบายแบบงงๆมั้ยค้ะ เหะ ๆ

คห.๓ ถามเพื่อนหน่อยได้มั้ยคะว่าคนนอกเท่าไหร่ ฮี่ๆแอบอยากรู้
ขอโทษ จขกท.ด้วยนะคะ ที่ไม่ได้ช่วยตอบอะไรเลย สู้ๆนะคะ ทำออกมา สวยเยอะแยะเลย

ปล.พี่ของเพื่อนเราก็ทำค่ะ แต่ทำที่ไหนไม่รู้อ่ะค่ะ T^T ห้าพันกว่า ก็สวยนะคะ 

ขอบคุงสาว ๆ ทุกคนค่า  ที่ให้กำลังใจ

คห 3 น่าสนใจเช่นกันค่า ^^

คห 4 หลังทำจะบวมอ่อ่ค่ะ อย่างนี้พักรักษานานนนไหมค่ะ

น่าอิจฉา จขกท.จังเลยค่ะ เราอยากทำมากๆอ่ะ หาข้อมูลเตรียมเงินเรียบร้อยหมดแล้ว

กะว่าจะไปทำให้สวยทันรับปริญญาแต่แม่บอกรอรับปริญญาก่อนค่อยทำ เซ็งเลย

ส่วนปะป๊ายังไม่ยอมอนุญาตซะทีค่ะ เศร้าๆ
อยากทำมั่งอ่ะคร้าบ

แต่เจ็บยังไม่หายเยย

จากการไปเหลากามมา

ยังเป็นแผลไม่หายเยย

แต่ตอนนี้ก็ศึกษาอยู่เหมือนกานอ่ะค่ะ เพราะอยากทำอิอิ

อยากหายใจสะดวกมากขึ้น กร๊าก
http://www.bbznet.com/scripts/board.php?user=jiffyono&board=3&order=numtopic

ดูที่เว็บนี้เลยค่ะ

เราเปิดดูทุกวันเลย

ตอบ จขกท นะค้ะ

เราพักแค่อาทิตย์กว่า ๆอ่ะค่ะ

พอดีเราทำตอนซัมเมอร์อ่าเลยดีหน่อนค่ะ

คุณ ladyvivi ลองให้ป่าป๊าดูละครทุกวันนะค่ะ ของเรา พักนี้ป่าป๊าอยู่บ้านบ่อยเลยดูพวกละคร

ช่อง 7 ช่อง 3 บ่อย ๆ แกเห็นนางเอกจมูกสวยโด่งทุกคน (โดยเฉพาะชมพู่ อารยา เอฯ)

ป่าป๊าจึงเกิดแรงบันดาลใจให้ลูกตัวเองทำบ้างอ่ะค่ะ ><

คุณ nas ขอบคุณที่ตอบคำถามค่า แต่อาทิตย์กว่า ๆ เหรอค่ะ อ่า เรานึกว่าเป็นเดือน ๆ

น่าสน ๆๆๆ

คุณ thebear ขอบคุณที่แนะนำเว็บดี ๆ ให้ค่ะ เปิดเข้าไปหาข้อมูลเรียบร้อยค่ะ

คุณ yuzhexin นับถือ ๆๆๆ ค่ะไปเหลากรามมา อ่า ฟังแล้วหวาดเสียวจัง

ขอให้แผลเป็นหายไวไว จะได้ทำจมูกต่อ อิอิ

เราก็ไปทำมานะคะ ไม่เจ็บเลยคะ

ดูดีขึ้นนิดนึงแต่ของเราดูรู้เลยว่าทำ มาเป็นแท่งเลยอ่ะคะ เนื้อจมูกเราน้อยด้วยมั๊ง

เพราะเพื่อนเราทำวันเดียวกัน หมอเดียวกัน เนียนมากกกกก สวยขึ้นเยอะเลย

ยังไงก็เปงกำลังใจให้นะคะ จ๊วบๆ^^
แอบเสริมจากเม้นข้างบนนิดนึง  พ่อคุณ จขกท. เหมือนคุณแม่เราเลยอ่ะคะ

ก่อนที่เราจะไปทำจมูกกะทำตา คุณแม่ยุให้ไปทำ น่มน๊ม ด้วยอ่ะ จะให้ไป up size ให้ ตู้มๆ อิอิ

ดีใจจังเนอะ มีคุณพ่อ คุณแม่ น่ารักแบบนี้  ไม่ต้องกลัวนะคะ ไม่เจ็บเลยคร๊า จ๊วบๆ ม๊วบๆ ^^

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น