ขอถามเรื่องผลิตภัณฑ์ของ แอมเวย์ หน่อยค่ะ

0 18
คือแม่เค้าอยากให้ลองใช้ผลิตภัณฑ์ของแอมเวย์ค่ะ
ตอนนี้มีปัญหาผิวหน้าคือเป็นสิวนั่นแหละคะ ตอนนี้ใช้ยาหมออยู่
แม่ไม่อยากให้ใช้ไปจนวันตาย ... เค้าก็เลยอยากให้ลองเปลี่ยนดู
แต่กลัวหน้าเยินอ่า ใครใช้ผลิตภัณฑ์เกี่ยวกับการรักษาสิว
ของแบรนด์นี้รบกวนแนะนำทีนะคะ

zhibuya

zhibuya

ดีดี สวัสดีสาวๆ จีบันที่น่ารักทุกคนนะคะ เป็นคนที่มีปัญหาเรื่องผิวหน้า จึงต้องหันมาเมคอัพปกปิดปัญหาบนใบหน้าแทน จากนั้นก็แต่งหน้ามาตลอดเลยค่ะ แล้วก็ได้มารู้จักจีบัน ทำให้รู้เรื่องราวเกี่ยวกับเครื่องสำอางค์มากขึ้น ขอบคุณ จีบันค่ะ

FULL PROFILE