ถามเรื่องเครื่องสำอางค์ MAC ค่ะ

คือ เราชอบเครื่องสำอางยี่ห้อ M.A.C อ่าค่ะแต่เรายังไม่เคยซื้อเลยเรา

อยากได้ บรัชออนสีชมพูอมส้ม  ลิปสติกสีออกชมพู อมส้ม ปะมานสีพีชมั้งคะ -*- มาสคาร่า

อายไลเนอร์แบบน้ำ อายชาโดว เค้ามีพิกเมนท์ขายป่าวคะ

อยากทราบราคาทั้งหมดเลยอ่ะค่ะ แล้ว BA ที่ไหนเค้าพูดจาดีหรอคะ

กลัวเราไม่รู้เรื่องไม่เคยซื้อ ไปซื้อแล้วกลัวเค้าจะดูถูกเอาอ่ะค่ะ ยังไง

ขอรบกวน เซียนทั้งหลายช่วยตอบและให้รายละเอียดด้วยนะคะ

ขอบคุณมากค่ะ ^^ แล้วมาสคาร่าอันไหนดีติดทนนานไม่แพนด้า

ช่วยแนะนำ ยี่ห้อด้วยนะคะ พร้อมบอกราคาด้วยนะคะ

จะได้จัดสรรงบประมาณถูกค่ะ แหะๆขอบคุณมากค่ะ

lipstick 750 ที่ the mall งาม แต่ทำไม central ขายถูกกว่าก็ไม่รู้น่ะค่ะ

ส่วน BA : ที่ the mall งาม คนขายผู้หญิงพูดดีค่ะ บริการดี เราลองได้นานเลย
ส่วน central ลาด ก็ต่อหน้าก็โอเคค่ะ แต่ถ้าเลือกนานหน้าจะแหยๆ ทำเป็นเหนื่อยหน่าย เหอๆๆ ขนาดปรับปรุงแล้วนะนั่น พอตอนเดินออกอาจมีการนินทาแบบเสียงดัง เ่อ่อะ -o-' ปรับปรุงแล้วได้แค่นี้ใช่ป่ะ
central ชิดลมเทคแคร์ดีนะ

อยากรู้ราคาอ่าค่ะ -*-

ซื้อที่มอลงาม เจอกระเทยน่ารัก ต้อนรับดีก่าผู้หญิงอีก แต่โดยรวมน่าเดินเข้ากว่าเซ็นลาดค้า

เย้ เจอใบเสร็จแล้วค่ะ แต่เราไปซื้อช่วง central ลด 10% น่ะค่ะ ก็เลยไม่รู้ราคาเต็มจริงๆเท่าไหร่
เค้าเขียนราคาลดไว้น่ะค่ะ เดี๋ยวเราลองคำนวณแบบมั่วๆก่อนนะคะ เหอๆๆ (แบบว่าตกเลข อาจจะคิดผิดนะ)

lipstick 675 ราคาเต็มคง 742~750
eyeshadow 585 ราคาเต็มคง 643~650 อ่า

ราคาแบบประมาณนะค่ะ
บลัชออน แบบฝุ่น 920 บาท
ลิปสติก 750 บาท
eye shadow 650 บาท limited ประมาณ 850 บาท
อาย ไลเนอร์ ไม่แน่ใจค่ะ (ไม่รู้ว่าถูกต้องอะป่าว)
โชคดีนะค่ะ เพราะเราไกไม่กล้าไปซื้อหรอก กัว BA เหมือนกัน
eye liner แบบดินสอ 650 คะ (ประมาณนี้คะ)
อายไลท์เนอร์ เป็นแบบสติก 780 ค่ะ ใช้ดีเขียนง่ายมาก ไม่เลอะด้วย
พอเขียนเสดตามด้วย eyeshadowกดทับจะไม่เลอะเวลาที่ความมันบนหน้าเราออกน่ะคะ
ลองดูนะค่ะ มันดีทุกที่อ่ะค่ะ
ไม่มีขายทางเวบ มั่งเลยเหรอ ยี่ห้อ นี้อะ แล้ว ราคามันจริงๆเลย Mac กับ Etude ท่ขายตามห้างอันไหนถูกกว่ากัน
ทำไมตามต่างจังหวัด มีเครื่องสำอางปลอมระบาดมาก เราอยากใช้แต่ไม่กล้าลอง ไม่อยากเสี่ยง
ที่ zen จร้า ba ที่นั่นพูดดีมาก ใจดีด้วย
ซื้อที่เซนทรัล ปิ่นเกล้าค่ะ คนขายเปนกระเทยพูดจาดีแนะนำได้ดีมาก
รับพรีออเดอร์สินค้าแมคจากอังกฤษจร้าห
ความคิดเห็น

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again