ถามเรื่องเครื่องสำอางค์ MAC ค่ะ

0 16

คือ เราชอบเครื่องสำอางยี่ห้อ M.A.C อ่าค่ะแต่เรายังไม่เคยซื้อเลยเรา

อยากได้ บรัชออนสีชมพูอมส้ม  ลิปสติกสีออกชมพู อมส้ม ปะมานสีพีชมั้งคะ -*- มาสคาร่า

อายไลเนอร์แบบน้ำ อายชาโดว เค้ามีพิกเมนท์ขายป่าวคะ

อยากทราบราคาทั้งหมดเลยอ่ะค่ะ แล้ว BA ที่ไหนเค้าพูดจาดีหรอคะ

กลัวเราไม่รู้เรื่องไม่เคยซื้อ ไปซื้อแล้วกลัวเค้าจะดูถูกเอาอ่ะค่ะ ยังไง

ขอรบกวน เซียนทั้งหลายช่วยตอบและให้รายละเอียดด้วยนะคะ

ขอบคุณมากค่ะ ^^ แล้วมาสคาร่าอันไหนดีติดทนนานไม่แพนด้า

ช่วยแนะนำ ยี่ห้อด้วยนะคะ พร้อมบอกราคาด้วยนะคะ

จะได้จัดสรรงบประมาณถูกค่ะ แหะๆขอบคุณมากค่ะ

iampink

iampink

^^

FULL PROFILE