[สบู่มาดามเฮง] รักษาสิวที่หลัง ใช้สูตรไหนคะ?

เห็นที่ใช้ๆ กันมีสูตรต้นตำหรับ กับ สูตรสิว อ่ะค่ะ

ใช้สูตรไหนถึงจะเห็นผลดีกว่ากันคะ?
เป็นคนผิวมันมากมาย ไม่ต้องห่วงเรื่องผิวแห้งนะคะ

ขอบคุณมากค่า ^^
หมิวใช้สูตร acne อะไรซักอย่างอ่ะค่ะ กล่องสีแดง ๆ
ตอนนั้นเพื่อนแจกตอนคริสต์มาส มีปัญหาสิวมากก
ก๊เลยเอามาใช้ หายเกือบหมดเลยค่า  . .

กล่องรูปเด็ก 2 คนค่ะ

ดีจิง คอนเฟิร์ม !!!

เห็นเพื่อนใช้สูตรธรรมดาก็หายนะค่ะ ตอนนี้ติดอย่างมากใช้ตลอดเลย เพราะเวลาลดราคานี่เหมือนแจกเลย 55

ทั้งสองสูตร แต่ว่าสูตรสิวมันจะดีกว่า กลิ่นเหมือนสมุนไพร สูตรต้นตำหรับใช้แล้วผิวแห้งอ่ะ
แพรใช้สูตรธรรมดามาเกือบเดือน ไม่เหนมีอะไรเลย แต่กลิ่นหอมดีนะ ฟองเยอะด้วย

ลองเปลี่ยนมาใช้สบู่เหลวอาบน้ำเด็กสูตรไม่มีน้ำหอม ต้นตำรับนะค่ะ
เมื่อก่อนก้อเป็นเยอะ ตอนนี้หายแล้วว

แต่ก่อนเราก็เป็นสิวที่หลังนะค่ะ เยอะมากทีเดียว
แล้วก็ใช้ มาดามเฮงสูตรสิวที่มี หน้าเด็ก 2คนอ่ะค่ะ
ใช้ต่อเนื่องสักพัก ก็ค่อยๆหายไป และ หมดเลยค่ะ
แต่ว่า หลังใช้แล้วผิวจะแห้งๆหน่อยนะ่ค่ะ
ครือว่า..เราอาจจะเป็นคนเดียวที่ใช้แล้วหลังเยินเหียกกว่าเดิมน่ะ
เราใช้สูตรธรรมดาค่ะ เวลาอาบน้ำก็แช่บวบในขันซักพัก พอนิ่มแล้วก็มาถูกะสบู่มาดามเฮง ฟอกตัวซักพัก แต่ไม่ต้องฟอกนานมากนะคะ เดี๋ยวผิวแห้ง ตอนนี้สิวที่หลัง และตรงร่องหน้าอกหายหมดแล้ว ก็ยังใช้อยู่เรื่อยๆ เพราะใช้แล้วรู้สึกไม่ค่อยมีกลิ่นตัวเวลาเหงื่อออกเยอะๆอ่ะ แต่สบู่อันนี้ฟองเยอะ ใช้แล้วผิวแห้ง เราจะใช้ออยล์ทาตัวหลังจากซับตัวพอหมาดก่อนลงครีมทาผิวจ้า

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น