แชมพูที่เร่งให้ผมยาวเร็ว

แชมพูยี่ห้อไหนบ้างคะ? ที่เร่งให้ผมยาวเร็ว
อยากผมยาวอีกหน่อยอ่ะค่ะ . ตอนนี้ยาวเลยไหล่แล้วค่ะ ครึ่งของกลางหลัง (เรียกยังไงดีหว่า?)
อยากยาวประมาณกลางหลังอ่ะค่ะ และด้วยผมหยิก ผมก้เลยดูสั้นลงอ่ะค่ะ
ปิดเทอมนี้ก๊จะไปยืดแล้วว  .. . ก๊เลยอยากรู้ว่า แชมพูไหนที่เร่งผมยาวได้ อยากผมยาวๆๆๆ
หรือว่ามีสูตรเฉพาะอะไรมั๊ยคะ ขอเป็นรับประทานนะคะ ถ้าเป็นไปได้ ฮ่า ๆ ๆ
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ :)

นั่นสิ เราก็อยากได้เหมือนกัน เข้ามาดันนะ ^^

ตั้งผิดหมวดอ่ะค่ะ  แต่เราก็อยากรู้เหมือนกัน
สุตรเรานะคะ ดื่มนมทุกวัน แล้วก้สระผมทุกวัน ยาวเร็วจริงๆค่ะ ได้ผลมาแล้ว
ยาสระผมพลังม้าอ่ะคะ ซื้อที่มาบุญครอง ที่เค้าตั้งขายเครื่องสำอางค์ก๊อปน่ะคะ ขวดละ90หรือตอนนี้เท่าไหร่แล้วไม่รู้นะคะ ได้ผลคะ 1-2เดือนเอง ยาวมากจากผมประมาณบ่า สระผมแล้วทิ้งไว้แล้วเราก็อาบน้ำถูสบู่เสร็จค่อยล้างออกนะคะ  แต่แชมพูนีค่อนข้างทำให้ผมกระด้างหน่อยใส่ครีมนวดด้วยนะคะ
dhc  มีอาหารเสริมเร่งผมยาวค่ะ กินอยู่ ผมยาวไวเหมือนกัน

เคยได้ยินคุณเพื่อนมันว่า เอายาคุมที่ถูกๆที่ฮอร์โมนมันแรงๆนะค่ะ
มาบดผสมน้ำหมักผมจ๊ะ แต่ไม่รู้ว่าได้ผลรึป่าวนะ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again