ร้องเพลงงานแต่งงานลูกน้อง(เจ้าสาว)

0 19
ช่วยคิดหน่อยร้องเพลงอะไรดีจ๊ะ
เสนอมาเลย
ได้ทุกรุ่น
สวลี จินตนา สุเทพ ธานินทร์
โปเตโต้ พั้น ..........ป๋าเบอริ์ด

ขอบคุณค่ะ

เพลงฝรั่งบ้างก้ได้จ้ะ
แต่ที่คิดไว้
ถ้าแบบโบราณหน่อยก
จงรัก
หนี้รัก
ทรายกับทะเล

สมัยใหม่หน่อยก็
หนึ่งในร้อยหนึงในล้านอะไรนี่แหละของสุนิตา แต่หายใจไม่ค่อยทัน.........
ใครพอจะนึกออกเพลงของแอน บ้างคะ แนะนำหน่อย
ที่มีร้องว่า ก็เพราะหัวใจมันบอก........ อะไรทำนองนี้

เพลงฝรั่ง ชอบ when you say  nothing at all

ปอลอ ป้าจ๋านี่มือวางอันดับหนึ่งของที่ทำงานเลยนะเรื่องครวญเพลงเนี่ย
ขอบอก

mamajar13

mamajar13

คุณแม่ลูกสาม สองหนุ่มกับอีกหนึ่งสาว
เคยเป็นคุณแม่ยังสาวเมื่ออายุ 24 ตอนนี้เป็นคุณแม่วัยทองเพราะมีลูกสาวตอนอายุ 38 แล้ว
รู้จักจีบัน เพราะไปเข้าพันทิพ สวรรค์ส่งใครซักคนทำ link ไว้เราจึงได้มาพบกัน
เหตุการณ์หลังจากนั้น คุณจ๋าก็เลยมาเป็นป้าจ๋า ณ จีบัน หรือ เจ้าแม่ op ตามที่สาวๆเรียกกัน
ความหวังก็คือ จะเด้ง ผ่อง เหมือนสาวๆที่จีบัน
และเหนือสิ่งอื่นใดขอบคุณ คุณจีนและทีมงานค่ะ

FULL PROFILE