ใครมีครีมลดกระ/ฝ้าดีๆบ้างคะ จะซื้อให้คุณแม่ค่ะ

0 7
คุณแม่อายุ 45 ค่ะ เรื่องของเรื่องคือ กระขึ้น!!!! ขึ้นไม่เยอะนะคะ แต่มันเป็นจุดใหญ๋มากค่ะ (หญ่ายยยย ค่ะขอย้ำ) อยากทราบว่าใครที่มีครีมดีๆ ยีห้อ + งบเท่าไรก็ได้ค่ะ (แต่คงไม่สามารถซื้อแบบแพงกระเป๋าฉีกถึง  5000-6000 ขนาดนั้นนะคะ) และเอาแบบที่เหมาะกับผิวแพ้ง่ายนะคะ

อยากให้คุณแม่ไม่หยุดสวย
  รบกวนขอคำแนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณค่า 

ปล.คุณแม่ไม่มีปัญหาเรื่องริ้วรอยค่ะ และเกิดมาไม่เคยเจอครีมบำรุงมาก่อน(ยกเว้นโลชั่นทาตัว) กันแดดก็ไม่เคยทา กระจึงขึ้นมาด้วยประการฉะนี้แลค่า 

XueZhu

XueZhu

I'm an ordinary girl who loves and fascinates fashion, fragrance and every sundry things.
Shopping clothes, ornament and cosmetic are my favorite hobbies.

FULL PROFILE