จะไปทำจมูกที่ไหนดีคะ

ใครมีประสบการณ์การทำจมูกมั่งอ่ะคะ  อยากทำอ่ะแต่กลัวนั่น กลัวนี่.... แต่ตอนนี้มีแนวร่วมเลยคิดว่าจะทำ

ที่ไหนดีคะ ราคาเป็นยังไง

ว่าแต่จะมีคนตอบไม๊เนี่ย........ วันนี้วันวาเลนไทน์ หวังว่าคงมีคนอยู่บ้านมั่งอ่ะนะ...... แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ...................
เราก็คิดจะทำอ่ะ กลัวนั่นนู้นนี่เหมือนกัน เหอๆ ว่าแต่ตัวเองทำที่ไหนหยออ บอกมั่งๆๆจิ เผื่อไปทำด้วย แหะๆ
ลืมบอกว่า....ที่คิดๆไว้เราว่าจะทำกับหมอคมกริชอ่ะ ถ้าจำไม่ผิดคงสุขุมวิท 22 อ่ะจ๊ะ
ช่วยได้มั้ยน๊อออ ส่วนตัวเลือกอื่นยังไม่มีอ่ะ แฮปปี้วาเลนไทน์นะค้า มีค.สุขกับค.รักที่มีอยู่หรือค.รักที่หมุนรอบตัวเราน้า
คิดเหมือนพี่เลยตอนนี้กะว่าจะไปทำแล้วดันกลัวซะงั้น ไม่ได้กลัวเจ็บอะคะกลัวทำมาแล้วแย่กว่าเดิม เหอๆ  เท่าที่ศึกษามามี หมอบุญรัตน์-บางลำภู ถูกอะ ประมาณ4000-5000บาท ส่วนหมอที่ฟอร์จูน หมื่นหน่อย แล้วก็สวยงามคลีนิคอะคะ แล้วก็หลุยส์ตรงสาทรอะนะ ( ผิดกฎมั้ยอะเนี่ย ที่บอกชื่อไปอะ ถ้าผิดขออภัยด้วยนะเจ้าค่ะ ลบเลยก็ได้ค่ะ) ปล.ส่วนตัวไม่ได้อยากได้ทั้งแท่งอะคะเอาแค่ตรงระหว่างตาก็พอเพราะนอนมันจะไหลมารวมกันอยู่แล้ว
พี่สาวเพิ่งทำมาเมื่อปีใหม่ ที่โรงพยาบาลสมิตเวชอ่ะค่ะ ราคาก็อยู่ที่หมื่น แล้วก็ขึ้นอยู่กับความต้องการของเีราด้วยว่า ต้องการโด่งแค่ไหน หวังว่าคงเป็นอีกตัวเลือกนึงนะค่ะ

สนใจหมอคมกริชอยู่เหมือนกันค่ะ
ตอนนี้ก็หาๆข้อมูลอยู่
ดูหมอเค้าค่อนข้างน่าเชื่อถือดีค่ะ

ก็เท่าที่หาข้อมูลมาก็มี หมอคมกริช (ไม่รุเขียนชื่อถูกเป่า) ที่สุขุมวิช 22 ที่พูดถึงกันแหล่ะคะ แล้วก็หมอกมลแถวๆโรงแรมทาวน์อินทาว์นค่ะ รู้สึกหมอคมกริชจะถูกกว่าอ่านะ แต่ใครๆบอกว่าฝีมือดีทั้งคู่ค่ะ

ยังไงดีเนี่ย.... ตอนนี้ว่าจะขอนัดคุยกับทั้ง 2 ที่เลยค่ะ ตื่นเต้นจังเลย.........

ถ้าทำแล้วมารีวิวให้ดูบ้างเน้อ อยากดูๆ
ทำมาแล้วอย่าลืมมารีวิวให้ดูด้วยนะคะ อยากทำเหมือนกัน แต่กลัวเจ็บค่ะ แต่พยามหาข้อมูลอยู่ หมอคมกริชน่าสนใจมากๆนะคะ
ได้ค่า.................
เดี๋ยวจะทำรีวิวมาให้ดูกันนะ รอหน่อยละกัน อิ...อิ...

อาทิตย์นี้ว่าจะตัดสินใจแล้ว ถ้าไงจะกลับมาเล่าให้ฟังค่า............
ทำจมูกที่หมอบุญรัตน์ดีไหมค่ะ ไม่ทราบว่าถ้าทำแล้วจะบวมประมาณกี่วันค่ะ อยากทราบมากๆเลยนะค่ะ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again