อ่านจบแล้วอย่าลืมกดรับของรางวัลด้านล่างนะจ๊ะ

สอบถามเรื่องแป้ง Laura Mercier Mineral Powder ค่ะ

สวัสดีค่ะ

ชื่ออ้อยนะคะ เพิ่งเป็นสมาชิกใหม่ค่ะ

อยากทราบว่าแป้ง
Laura Mercier - Mineral Powder SPF 15
สีไหนที่เพื่อนๆ คิดว่าน่าจะเข้ากับผิวสองสี มากที่สุดคะ 
คือว่าที่ที่อ้อยอยู่มันไม่มี counter ของ lm เลยค่ะ (บ้านนอกอ่ะ)

ก็เลยต้องพึ่งบริการร้านค้าออนไลน์สถานเดียว แต่ว่าเลือกสีไม่ถูก แต่ใจคิดว่าน่าจะเป็นสี
Rich Vanilla แต่ก็กลัวว่าซื้อมาแล้วมันไม่ใช่อ่ะกิ๊ฟ

ใครเคยใช้ช่วยแนะนำให้หน่อยนะค่ะ

ขอบคุณมากๆ เลยค่ะ 

เพิ่มเพื่อน

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again

You may like