สอบถามเรื่องแป้ง Laura Mercier Mineral Powder ค่ะ

0 13
สวัสดีค่ะ

ชื่ออ้อยนะคะ เพิ่งเป็นสมาชิกใหม่ค่ะ

อยากทราบว่าแป้ง
Laura Mercier - Mineral Powder SPF 15
สีไหนที่เพื่อนๆ คิดว่าน่าจะเข้ากับผิวสองสี มากที่สุดคะ 
คือว่าที่ที่อ้อยอยู่มันไม่มี counter ของ lm เลยค่ะ (บ้านนอกอ่ะ)

ก็เลยต้องพึ่งบริการร้านค้าออนไลน์สถานเดียว แต่ว่าเลือกสีไม่ถูก แต่ใจคิดว่าน่าจะเป็นสี
Rich Vanilla แต่ก็กลัวว่าซื้อมาแล้วมันไม่ใช่อ่ะกิ๊ฟ

ใครเคยใช้ช่วยแนะนำให้หน่อยนะค่ะ

ขอบคุณมากๆ เลยค่ะ 

orangeaoi

orangeaoi

FULL PROFILE