สมัคร BA

0 11

คือว่าเราสนใจอยากจะสมัครเป็น BA อ่ะค่ะ เคาท์เตอร์ไหนก็ได้อ่ะค่ะ
แต่ที่สนใจอยากเป็นของ OP ตอนนี้เราเรียนอยู่ ปี2อายุ 18ปี เรียนสาขาออกแบบผลิตภัณฑ์
แห่ะ ๆ มานไม่ค่อยเกี่ยวกะสาขาที่เรียนซักเท่าไหร่

เพื่อนทั้งห้องมีแต่เซอร์ ๆแนว ๆ ทั้งนั้น มีเราคนเดียวในห้อง ย้ำว่าคนเดียวจิง ๆ ที่แต่งหน้าวิ๊งกว่าใคร
เพราะทั้งห้องส่วนมากมีแต่ผู้ชาย ผู้หญิงก็ออกทอม ๆ เฮ้อออ

มีแต่คนบอกว่าไปเรียน บริหารกะนิเทศนู่นไป๊
ก็เนอะคนมานมิชอบนี่นา

เวลาทำงาน ปั้น ๆ (ดินเผา) เหลาไม้ 555 มีใครที่ไหนใส่ส้นสูงงง

ผิวหน้าเรามีรอยสิวเล็กน้อย แต่ปราบด้วยคอนซิลเลอร์ บีบี เบส รองพื้น แป้ง โอเคก็เอาอยู่ค่ะ
ชอบแต่งตัวสวย ๆ ชอบแต่งหน้าบาง ๆ แต่ขนตาต้องมาก่อน

อ่ะเข้าเรื่องซะที
เราอยากทราบว่า คุณสมบัติ BA มีอะไรบ้างคะ
เวลาไปติดต่อขอสมัครต้องเตรียมตัวยังไง

เราอยากเป็นจิง ๆ น๊า

ขอบคุณคุณผู้อ่านและคุณผู้ตอบทุกท่านเลยนะคะ

gingnaja

gingnaja

แต่งจี๊ดแบบพอประมาณ โอเค๊!!

FULL PROFILE