ถามเรื่องการใส่กางเกงเอวสูงค่ะ

สาวๆจ๋า อยากใส่กางเกงเอวสูงอ่ะค่ะ แบบขายาว
แต่เราสูงแค่ 152 เอง(เตี้ยมาก55) หนัก 40 ค่ะ
ถ้าใส่จะน่าเกลียดมั้ยค่ะ ตอนนี้ยังหาซื้อไม่ได้เลย
มันมีแต่ size M อ่ะค่ะ  ที่มีกระดุมซัก 3 เม็ด สีดำ
ขอความคิดเห็นหน่อยนะคะ แนะนำได้เต็มที่เลยค่ะ

เค้าเลิกฮิตแล้วนะคะ แต่ถ้าอยากใส่ก็แนะนำว่าใส่ได้ค่ะ แต่น่าจะยาวแค่ข้อเท้าก็ดีค่ะหรืเหนือข้อเท้านิดนึงก็ได้  แล้วจะหาsizeได้ไหมคะ ตัวเล็กกว่าเราอีก เราสูง 156 สูงกว่าตั้ง 4cm. 

ตอบคุณ w_thepsanga
หามาตั้งแต่ตอนที่เค้าฮิตใหม่ๆ จนตอนนี้เลิกฮิตก็ยังหา size ไม่ได้เลยค่ะ 5555+
ขอบคุณนะคะ

น่ารักดีออก ตัวเล็กใส่ อิอิอิ นอกนั้นตาม คห.1 เนะ

แต่น้ำเคยเห็นคนหุ่นเฟิร์มๆสูงๆ ใส่ แล้วอิจฉามากมาย อยากเฟิร์มมั่ง
จริงๆถ้าหาsizeไม่ได้ ไปลองไซส์เล็กสุดตามร้าน แล้วถ้าทุกอย่างพอดียกเว้นความยาว ก็ลองให้เค้าตัดขา แก้ทรงปลายขาเล็กน้อยน่าจะได้นะคะ (จริงๆร้านที่รับแก้ทรง หรือว่าตัดต่อความยาวก็มีนะคะ ลองไปสอบถามดูจ้า)

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น