หาที่พักแถวสนามบินเชียงใหม่ค่ะ

รบกวนสาวๆจีบันช่วยบอกโรงแรมที่อยู่ใกล้สนามบินเชียงใหม่หน่อยนะค่ะ แฟนต้องไปทำงานที่สนามบินค่ะไม่เคยไปมาก่อนด้วย ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ
มีเป็นห้องพักรายวันค่ะ คืนละ 400 บาทพร้อมอาหารเช้า
เพราะเมื่อวานเราก็พาน้าเราไปพักที่นี่เหมือนกัน
^^
ขับรถมาทางเส้น เชียงใหม่-หางดง นะคะ
ขับมาจากสี่แยกสนามบินนิดเดียว จะเห็น ร้านเดอะพิซซ่า
ขับตรงมาอีก จะมียูเทิร์น จะอยุ่ฝั่งเดียวกับปั๊มน้ำมัน เจท มั้ง - -"
จะมีป้ายใหญ่ๆ เห็นชัดอยู่ค่ะ
ห้องพักใหม่ โอเคเลยนะคะ ไม่งั้นก็ โรงแรม 3b ใกล้ๆกันเลย
ขับรถจากสี่แยกมาทางเส้นหางดง
เลย เดอะพิซซ่ามา จะเจอ ร้านหมูกะทะเตาถ่าน โรงแรมติดปากซอยเลยค่ะ
ใกล้สนามบินมากๆหล่ะ
แนะนำ 3b ค่ะ โรงแรมน่ารัก ห้องพักฮิปมาก ราคาย่อมเยา (ประมาณ 1200 รึเ ปล่าไม่แน่ใจ) แต่น่ารักแน่ค่ะ เคยทำ research อยู่ เป็น concept hotel อ่าค่ะ น่ารักดี

นอกนั้นก็จะมีตามเส้นแม่เหี๊ยะ (ก่อนถึงโลตัส) มันก็จะมีโรงแรมข้างทางตลอดเส้นอ่าค่ะ
ขอบคุณมากๆเลยนะค่ะ ถามเพิ่มเติมนะค่ะแล้วมีบริการรถรับ-ส่งไปสนามบินไหมค่ะ

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น