เห่อภาพไปเที่ยวญี่ปุ่นมาช่วงปลายปีที่แล้ว-ปีใหม่ค่ะ

0 50
สวัสดีค่ะสาวจีบันทุกๆ คน
หลังจากที่ไม่ได้เข้ามาตั้ง-ตอบกระทู้ไปพักใหญ่ วันนี้แก๊ปจะขอเห่อภาพที่ไปเที่ยวญี่ปุ่น ช่วงวันที่ 24 ธันวาคม 2551 - 5 มกราคม 2552 ที่ผ่านมานะคะ (เห่อช้าไปป่าวเนี่ย -_-" )

ช่วงคริสต์มาส-ปีใหม่ที่ผ่านมา แก๊ปมีโอกาสได้ไปเที่ยวญี่ปุ่นมาค่ะ สถานที่ท่องเที่ยวที่ไป ก็ไม่มีไรมากค่ะ ส่วนใหญ่ก็เป็นสถานที่ๆ คนไทยรู้จักกันดี เช่น เกียวโต : วัดคินคาคุจิ, วัดคิโยมิซึ โอซาก้า : ไคยูคัง อควาเรี่ยม, ถนนนัมบะ ฮิเมจิ : ภูเขาโชชา(ที่ใช้ถ่ายทำภาพยนตร์เรื่อง The Last Samurai), ปราสาทฮิเมจิ นอกจากนั้นก็ไปเที่ยวแถบเมืองที่แฟนแก๊ปอยู่ค่ะ

ไม่พูดพร่ำทำเพลงละ ไปชมภาพกันเลยดีกว่าค่ะ (ถ่ายภาพไปเยอะพอสมควร เพราะแฟนเป็นช่างภาพค่ะ)

golfgaphappy

golfgaphappy

FULL PROFILE