สเปรย์ฉีดผมแบบฝุ่น ยี่ห้อไหนดีคะ

อยากจะทำผมดัดค่ะ ที่ต้องใช้ลอนไฟไฟ้ แต่ไม่รู้จะใช้ สเปรย์ฝุ่นตัวไหนดี อยากได้แบบที่ฉีดแล้วดูเป็นธรรมชาติค่ะ ไม่แข็ง

อยากได้คำแนะนำจากเพื่อน ๆ ค่ะ

สเปรย์ฝุ่นมันฉีดไว้ล็อกทรงแบบที่พวกคุณหญิงคุณนายฉีดใส่ผมล่ะมั๊ง แบบลมพัดมาที่ผมยังไม่กระดิกซักเส้น ดูเหมือนมีนวมอยู่บนหัวพวกป้าๆแกเลย
เราใช้ของ taft ก็โอเคนะคะ สเปรย์พวกนี้ฉีดไม่เยอะก็ไม่เเข็งมากหรอกค่ะ ฉีดแล้วสางๆหน่อยสวยปิ๊งเหมือนสาวญี่ปุ่นเลย

อ่า เราก็ใช้ taft อะ แต่ทำไมเราฉีดๆๆ ตอนแรกก็โอ
แต่พอนั่งมอไซ ก้ไม่เป็นทรงแล้ว
ขนาดเราเลือกแบบแข็งพิเศษ ยาวนาน นะ - -"
อยุ่ไม่ถึงเทียงเลย

แต่ยังดีหน่อย มันแห้งๆ ไม่ดูแฉะ

แอบมาเอาคำตอบเหมือนกันค่ะ
^^

ถ้าอยากลองที่แข็งอยู่ทรงหน่อย ลองใช้สเปรย์ฝุ่นยี่ห้อ
Leque Superheed 79 ได้ยินปากต่อปากค่ะว่า ของเค้าก็แข็งดีนะคะ
ลองถามตามร้านขายอุปกรณ์เสริมสวยสิ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again