ห้างแพลตตินั่มประตูน้ำ เปิด-ปิดกี่โมงคะ

ตามหัวข้อเลยค่ะ ขอบคุณทุกคำตอบนะคะ
สิบโมงค่า เราไปเดินมาเมื่อวานเหมือนกาน อิอิ
ปิด 1 ทุ่มค่ะ 6 โมงกว่าบางร้านก็ทยอยปิดแล้ว

แต่ส่วนของสวนอาหารด้านบนปิดช้าหน่อย
เปิดแต่เช้ามากๆๆๆๆๆๆๆค่ะ
ร้านที่ขายเสื้อแฟชั่นของ มูย่า โมย่า อยู่ชั้นไหนค่ะ ช่วยบอกหน่อย
ร้านจอดรถความปลอดภัยแย่มากถ้าจะติดดล้องแล้วไม่ช่วยอะไรก็ไม่ต้องติดหรอก
เกิดเหตุวันที่25 กุมภาพันธ์ ซื้อของดลับมามีคนเข็นรถเรสไปชนกับคันที่เค้าจอดยุด้านข้างขอดูกล้องเห็นคนเข็นแต่พนักงานไม่มีความกระตือรือล้นที่จะช่วยดูทะเบียนรถเลยถ้าห้างมีกล้องแล้วช่วยไม่ได้จะติดไว้ส่องอะไร? แล้วใครจะรับผิดชอบ แย่มากๆบริการห่วยๆ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again