ตลาดน้ำ4ภาค ที่พัทยา(พาเที่ยวเล็กๆค่ะ)

วันนี้พามาดูตลาดน้ำที่พัทยาค่ะ พอดีกวางจะพาน้องหมาไปหาหมอ
แล้วก็เลย ได้โอกาสเลยไปหาไรกินที่ตลาดน้ำ เลยเอาบรรยากาสมาให้สาวๆจีบันชมนะค่ะ

ใครมาเที่ยวพัทยาก็ลองแวะไปดูนะค่ะ เลย under water พัทยาไปนิดนึงก็ถึงแล้วค่ะ
เสาร์อาทิตย์คนค่อนข้างเยอะทีเดียว สวยและใหญ่ดีค่ะแต่ฟิวมันจะแบบว่าใหม่ๆนิดนึง
เพราะสร้างใหม่หมดเลย * -*

เรือให้เช่าค่ะ ยังไม่เคยนั่งเหมือนกัน-*-

ร้านอาหารร้านนี้น่ารักมากค่ะ อืมม ไอติมร้านนี้อร่อยใครมาต้องลองนะค่ะ
เปนไอครีมกะทิ(ธรรมดา)แต่เก๋ตรงเค้าจะตักใส่ลูกมะพร้าว แล้วก็มีเนื้อมะพร้าวขูดๆ
มันอร่อยตรงเนื้อมะพร้าวนี้แหละค่ะ เข้ากับไอติมดี แต่ไม่ได้ถ่ายรูปมาลืมค่ะกินจนจะหมดแล้วเพิ่งนึกได้-*-

ส่วนนี้ก็ของที่อยู่ในท้องทั้งหมดค่ะ ก็จะมีแบบนั้งกินตามจุดนะค่ะ จะมีเรือจอดเยอะแยะ
แต่ก็จะมีร้านอาหารแยกเลยก็มีค่ะ พวกร้านขนมจีน ส้มตำไรพวกนี้ค่ะ ของกินเยอะเหมือนกัน

เวลานึกไม่ออกว่าจะกินไร ก็มักจะไปที่ตลาดน้ำนี้แหละค่ะ เพลินดี โชคดีใกล้บ้านด้วย
ไว้วันหลังจะพาไปเที่ยวใหม่นะค่ะ

แอบโชว์หวานนิโหน่ยยยย ฮึๆ

ใครจะมาเที่ยวพัทยาสอบถามกวางได้นะ ยินดีให้คำแนะนำ

ไปแล้วค่ะ

น่าไปเที่ยวจังเลยค่ะ ชอบรูปสุดท้ายนะนี่ หวานซะ อิจฉาๆๆๆๆๆ

ตาร้อน...รูปสุดท้ายนี่แหละค๊า... เคยไปมาแล้ว เชิญชวนเพื่อน ๆ คะ ถ้าผ่านมาทางพัทยา สัตหีบ น่าแวะชมจ้า

ต้องหาโอกาสไปบ้างซะแล้วค่ะ

น่าไปมากๆ

แอบตาร้อนรูปสุดท้าย อิอิ
เราอยู่ระยอง พอดีมีพี่ที่รุ้จักไปมา แร๊วมาเม้าท์ให้ฟัง อิิอิ ไอติมกะลา 25 บาทอาหย่อยๆเค้าว่ามาอ่านะ อยากไปๆ เห็นว่า ร้านถ่ายรุปที่เค้ามีชุดแบบเจ้านางทางเหนืออะไรอย่างงั้น แต่งหน้าทำผม ชุด แถมซีดีรุปให้ พร้อม รูปขนาดจำโบ้ ทั้งหมดนี้ 200 ค่ะ เห็นพี่สาวบอก คนต่อคิวเพียบ...เพราะเค้าให้เลือกได้หลายแอ๊ค และหลายชุดน่ะค่ะ น่าสน มากมาย.....
น่าไปมาก ๆ *0*
น่าไปจังเลยค่ะ คุณกวาง
ดูแล้ว จะไปพรุ่งนี้เลย อิิอิ
น่าไปมากๆๆ
ไว้ว่างๆจะลองไปดูค่ะ
ขอบคุณมากนะคะ

แอร๊กส์...น่าไปมากกกกก

น่าไปโคดๆ ชอบบรรยากาศแบบนี้สุดๆ

น่าไปเที่ยวจัง

ไปมาแล้วค่ะ สวยมาก และก็ใหญ่ด้วย
น่าเที่ยวมากเลยค่ะ เดินก็ได้ หรือจะนั่งเรือดูรอบๆก็ได้

น่าไปเที่ยวจังค่ะ^^

แอบขำป้ายห้องน้ำ.....คิดได้งัยเนี่ย

อยากไปๆๆ
อิจฉาจัง จุฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ คุณแฟนเราชอบเตะอ่า แหย่กันไปแหย่กันมาโดนเตะทุกที
ชอบ logo ทางไปห้องน้ำจัง
น้องหมาน่ารักมาก
อยากไป ๆ ๆ ๆ .. 
อุ๊ย .. แอบหวานหวีด  กรี๊ดดดดด 
เพิ่งไปมาไม่นาน อิอิ

แต่ไปช่วงปีใหม่  ร้านปิดเพียบเลย
ทำไมแฟนหน้าตาสถุลแบบนี้อ่ะ?
ไปมา 2 รอบแล้ว เดินซะเมื่อยเลย
222   คิดได้แค่นี้หรอ แฟนคุณคงหน้าตาดีมากซินะ เที่ยวว่าคนอื่นสถุล ตัวคุณเองนะแหละ สถุลทั้งหน้าตาและนิสัยเลยละ ที่บ้านคงมีปัญหานะ เที่ยวว่าคนอื่นตามเน็ต  อย่าเอาปมด้อยทางหน้าตาและนิสัยของตัวเองมาเที่ยวว่าคนอื่นแบบนี้เลย ไม่สร้างสรร

ไปคุยกับขี้ไป๊ มึงอ่ะ

ไว้มีโอกาสจะไปบ้างค่ะ ขอบคุณมากๆ เอามาให้ชม

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again