ขอแนวแต่งตัวคาวบอยหญิง

รบกวนเพื่อนๆ ช่วยด้วยค่ะอยากได้แนวการแต่งตัวแบบคาวบอยหญิงเอาแบบเกาหลีหรือญี่ปุ่นหนอ่ยนะค่ะ

รบกวนด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ
เคยแต่งประมาณนี้อ่าจ้า

เปรี้ยวเมิ่กกกกกกกกก พี่ทราย
โจทย์ยากตรงที่ ญี่ปุ่นหรือเกาหลีเนี่ยแหละครับ

ลองดูละกันเนาะ...

ไม่น่าเชื่อว่าอายุใกล้เคีงกับขะเจ้า แบบว่าขะเจ้ายังกะโปโลอยู่เลย Y^Y

อื่ม ถ้าเกาหลี ญี่ปุ่น ก็คงต้องผมม้วนลอนค่ะ ใส่หมวกคาวบอย รองเท้าต้องบู้ทเป็นไปได้สีน้ำตาลค่ะ ดูนุ่มนวลหวานๆดี ส่วนชุด เดรสลายสก๊อตก็ได้นะคะ  แต่พรอพต้องเป็นคาวบอยเข้าไว้ 

(ช่วย/ไม่ช่วย ไม่รู้อ่า! ช่วยแล้วหรือเนี่ยชั้น)

คุณทรายน่ารักมากอ่ะ หุ่นดีจัง อิจฉา งือออ
แบบคุณ voilanine ก้อน่ารักดี แต่ระวังหนาวนะจ๊ะ อิอิ

ถ้ากลัวหนาว ใส่เป็นเชิ้ตแขยาว กางเกงยีนส์เข้ม ใส่สายคาดเอี๊ยม บูท+หมวก ก้อโอน๊า...เหมาะกะหนาวๆดี อิอิ

ขอบคุณเพื่อนทุกคนมาก ๆนะค่ะ
นางแบบที่ส่งมาสวยมากค่ะ โดยเฉพาะคุณทราย

คุณทรายเปรี้ยวปรี๊ดดดดดมากเลยค่ะ

หุ่นดีด้วย

แอบอิจฉา
พี่ทรายเปรี้ยวมากเลยค่ะ  แต่แบบคุน voilanine  แอบหวิวนะเนี่ย..
สุดๆอ่ะค่ะยอมรับว่าสุดเลย  ภาพสวยตลอด  ชอบๆ

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น