ถ้า มาสคาร่าแห้ง !!!~ ต้องทำยังงัยคะ เพื่อนๆ

มาสคาร่าเพิ่งซื้อมาเองค่ะ แต่มันดันแห้ง พอมีวิธีแก้มั่งมั๊ยคะ ^^ เสียดายด้วย ซื้อมาได้ 2 วันเองค่ะ

ซื้อมาสองวันแห้งแล้ว ของอะไรคะ ซื้อมาไกลหรือเปล่า ใบเสร็จทิ้งไปหรือยัง เอาไปเปลี่ยนเลยค่ะ
หรือไม่งั้นก็ลองจุ่มแท่งมาสคาร่าลงไปในน้ำอุ่น ๆ ค่ะ ถ้าไม่ดีขึ้นแนะนำว่าเอาไปเปลี่ยนดีกว่าค่ะ

ของ All about Face อ่ะค่ะ ที่มันขายในโลตัส

ใบเสร็จทิ้งไปตั้งแต่ตอนซื้อแล้วค่ะ ^^

สงสัยต้องได้ทิ้งตามใบเสร็จไปแน่ๆเล๊ย

แท่งมาสาร่านี่คือจุ่มมันลงไปทั้งแท่งแช่ไว้แบบนี้หรอคะ

เคยซื้อมาเหมือนกันค่ะ  เห็นว่ามันถูกดีอ่ะเลยซื้อ

เหมือนเจ้าของกระทู้เลย  เราใช้แค่ครั้งสองครั้งเองอ่ะค่ะ

คือมันแย่ แต่ก็ไม่หวังจะเปลี่ยนอะค่ะ คิดว่ายี่ห้อนี้คงเป็นแบบนี้แหละ
แอบสงสัยค่ะว่า Magic Eyechange นี่จะเอามาผสมมาสคาร่าได้มั้ยค่ะ
แต่ยังไม่เคยลองเลยค่ะว่าใช้ได้มั้ย
กลัวมันไม่ได้แล้วเจ้งไปเลย เสียดายอ่ะค่ะ เลยไม่กล้าลอง
รอผู้รู้มาตอบนะคะ

เอาน้ำอุ่นร้อนๆๆ หยอดดูก่อน

ทิ้งดีมั๊ยอ่ะคะ อย่าเสียดายเลย ดวงตามันบอบบางน่ะค่ะ เป็นห่วง
มันจะมีน้ำยาหยอดนะคะ ร้าน cosmeda ลองไปดูนะ
หาซื้อน้ำยาเติม มาสคาร่า ที่ ร้าน cosmeda ดู

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น