อยากอ้วนขึ้นอ่ะ กินไรทำให้อ้วนบ้่าง

อยากอ้วนขึ้น ปกติเป็นคนกินไรก็ไม่อ้วนขึ้นเลย น้ำหนัก 39-40 สูงประมาณ 164 อ่ะ
กินให้ตายก็ไม่อ้วน ขนาดเรากินจุกจิกนะ
ช่วนแนะหน่อยว่ามี พวกอาหารเสริม หรือ วิตามินไรดี ที่กินแล้วทำให้อ้วนขึ้นบ้าง  
เวลาไปซื้อ กางเกงแบบต้องถามหา size เล็กสุด แล้วบางทีต้องไปเย็บเข้าอีกอ่ะ ให้มันพอดีกะเอวเรา
เบื่อความผอม เราอยากได้ น้ำหนัก สัก 45 - 46 กำลังดี
ผอมมากมายยยยยยยยย

บีมก้อผอมนะ น้ำหนักตอนนี้สามหก เคยต่ำสุดๆ สามสี่ สูงแค่ร้อยสี่แปดเอง
ไปหาหมอมา หมอก้อบอกว่าไม่ได้เป็นอะไร หมอก้อให้น้ำมันตับปลามามั้ง ที่จะช่วยให้เจริญอาหาร แต่ก้อรู้สึกว่ามันไม่ได้ช่วยเท่าไหร่ ต้องแบบลดความเครียดลงหน่อย แล้วก้อนอนเร็วๆคิดว่าน่าจะช่วยได้นะคะ พักผ่อนให้เพียงพอ หรือไม่ก้อไปหาหมอดูก้อได้ค่ะ เผื่อจะมีสาเหตุอะไรอื่น

^^
เหนเพื่อนที่คนผอมกาน เหนเขากิน อาหารเสริมชื่อ มาโนโปรวิท น่ะค่ะ แต่เพื่อนบอกว่ากินแล้วได้ผล หลับทั้งวัน แถมเจริญอาหารอีก ลองดุน่ะค่ะ ราคาก็ไม่แพงเท่าไหร่
เรากิน แคปซูล ว่านชักมดลูก มันเป็นสมุนไพรอะ
แต่ก่อนเราก้อผอม น้ำหนัก 40 ตอนเรากินว่านชักมดลูก น้ำหนักขึ้นมาแล้ว
ตอนนี้เราหนัก 44 แล้ว

ลองกินดูนะ ทำสำคัญราคาก้อไม่แพงด้วย...
ยาคุมค่า

ช่วงนี้เราฮอร์โมนผิดปกติ หมอเลยจ่ายยาคุมมาให้ทาน

กินจุแบบมหาศาลเลยค่ะ คาดว่าอีกไม่นานน้ำหนักขึ้นบึมแน่นอน - -"
เรา(คิด)ว่าเราก็ผอมแล้วน้า ( หนัก40สูง160 )
เจอคุณจขกท.บอกที แบบว่าคุณจขกท.ผอมมั่กๆอ่ะ
เราก็เปนคนกินเก่งเหมือนกัน กินทั้งข้าว ทั้งขนม ของหวาน ตัวอ้วนเลย
แ ต่ ไ ม่ อ้ ว น ??
เราก็ไม่ได้คิดจะหาวิธีเพิ่มน้ำหนักอะไรอ่า
แบบว่า อยากกินได้เยอะๆๆๆๆๆ แล้วไม่อ้วน 555+

มาแบบว่า,,ไม่ได้ช่วยไรจขกท.เล้ย ^^"
โยเกิร์ตค่ะ ถ้ากินก่อนบ่ายโมงจะช่วยลดความอ้วน แต่ถ้าหลังบ่ายไปแล้วจะช่วยเพิ่มน้ำหนักค่ะ ทางที่ดีทานตอนหัวค่ำอ่ะค่ะ อาจจะช่วยได้(แต่อย่าเลือกแบบไขมันต่ำน่ะ)
ตอนเรา ว่ายน้ำตอนเย็นๆ แล้วพอมืดๆ 2-3ทุ่มฟาดพิซซ่าหนานุ่ม 3-4ชิ้น กินงี้2อาทิตย์อ้วนขึ้น 3-4โลแน่ะ - -* ลดไม่ลงเลยหุหุตอนนี้
สูตรโยเกิตเคยลองมาแล้วค่ะ กินยันนอนเลย น้ำหนักก้อยังไม่ขึ้น
กินนมตอนเย็น
แล้วก้อกินน้ำเต้าหู้วันละสองแก้วด้วย

อ้วนแน่ๆ
เป็นเหมือนกันเลยค่ะ

กินจุกจิกทั้งวัน แต่หนักแค่35 แล้วสูงแค่153

เลยดูตัวเล็กมากๆ

วิตามินของ เฮโม-วิต ค่ะ

เราก็ผอมมม

กินเยอะมากๆแต่ก็ยังผอมอยู่ สูง168-169 หนัก45-46

เรากินโปรตีนอ่ะแบบที่ชงกับนม ที่เค้าให้พวกนเล่นฟิตเนสกินอ่ะ(GMCมั้งจำยี่ห้อไม่ได้ค่า)

ช่วงที่กินก็น้ำหนักขึ้นดีนะคะ แล้วถ้าเล่นกีฬาด้วยจะดีมากๆเลย

ช่วงนั้นเราเล่นยิม(แบบเริ่มต้นสำหรับผู้ใหญ่อ่ะ)น้ำหนักขึ้น2-3โล ภายใน2-3อาทิตย์

พวกเธอที่กินเท่าไหร่ไม่อ้วนน่ะ
เป็นพยาธิรึป่าว
ลองไปหายาถ่ายพยาธิดูสิ
จริงๆนะได้ผล
พวกกินเท่าไหร่ไม่อ้วนเนี่ย
เราก็กินให้ตายไงไม่อ้วนเหมือนกัน

หนัก 43 สูง 164 ผอมมะ อยากจะบอกว่า

กินยาตั้งแต่แพงถึงถูก ก็ไม่ถูกอ่ะ

ทำไงดี ยาคุมก็ไม่อ้วนนะ
เราเคยลองแหละถ่ายยาก้อแล้ว หายาอะไรมากินก้อไม่อ้วนซะที

ตอนนี้น้ำหนักเค้า 36 เอง สูง 160 มั่ง ทามงัยดี แต่หมอบอกว่าระบบ

เผาพลานดีเกินไปอ่ะ เซง อยากอ้วนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
เราก็อยากอ้วนเหมือนกัน หนัก 35สูง 153 ผอมอย่างแรง....... อยากอ้วนขึ้น กินเท่าไรกถ่ายหมดน่ะ เบื่อจัง
เราก้อมีอาการแบบนั้นเหมือนกันกินเท่าไหร่ก้อไม่อ้วนแม่เคยชื่อยามาให้กินอ้วนขึ้นจนเห็นได้ชัดแต่พอหยุดกินไม่นานก้อผอมเหมือนเดิมอีก เราอยากรู้ว่ามีอะไรที่กินแล้วอ้วนขึ้นจิงอ่ะ มีคัยบอกได้บ้างป่าว
เราว่าจะลองกินอาหารเสริมที่เพื่อนๆบอกมาดูเราว่าน่าจะลองดูนะเผื่อบางทีอาจจะดีก้อได้ เห็นเขาบอกว่าราคาก็ไม่แพงอีกต่างหาก ถ้าได้ผลเราว่าจะเข้ามาที่ห้องนี้อีกครั้ง(เข้ามาขอบใจเพื่อนๆหนะที่บอกวิธีดีๆให้)เราไปนะเดี๋ยวค่อยเข้ามาอีกทีเราว่าจะไปลองกินพวก"อาหารเสริมชื่อ นาโนโปรวิด,แคปซูลว่านชักมดลูก
,วิตามินของเฮโมวิด,แล้วก็โปรตีนที่พวกเล่นฟิตเน็ตไว้ชงกับนมกินอ่ะ"
เราก็เหมือนกันกินเท่าไรก็ไม่อ้วนสักที โครตเซ็งเลย
แนนเป็นคนผอมมากๆ สูง 164 ซม. น้ำหนัก ตอนแรก 40 กก.
ตอนนี้แนนได้กินยาตัวหนึ่ง เป็นเจริญอาหาร ยาวิตามิน ทำให้กินข้าวได้เยอะ
กินข้าววันละ 4 มื้อ และผลไม้ ของจุกจิก และของที่มีประโยชน์จริงๆ ดื่มนมวันละ 2 กล่อง รสหวานนะ ข้อแนะนำ หากกินข้าววันละ 4 มื้อ มันเริ่มรู้สึกเบื่อๆ ก็เปลี่ยนบางมื้อ ให้เป็นอาหารเบาๆบ้าง จะได้ไม่เบื่อ เช่น ข้าวต้ม ก๋วยเตี๋ยว
และตอนนี้เรา น้ำหนัก 48 กก. แล้ว มีแต่คนมาทักว่าอ้วนขึ้นมีน้ำมีนวลและสวยขึ้น

***ลองไปซื้อกินสิ ไม่แพง ซื้อซัก 50 บาทก่อนก็ได้ กินได้ 2 อาทิตย์
กินแล้วไม่ง่วงนอนด้วย

มีเม็ดสีแดง เม็ดรีๆ
เม็ดสีขาว กลมเล็ก
เม็ดสีเหลือง กลมเล็ก
เม็ดสีชมพู กลมเล็ก
เราก้อผอมเหมือนกันแต่เราสวยนะเพื่อนที่อ้วนมันชอบว่าเราอ่ะ

ถ้าเราหนัก สัก 45- 47 พวกที่เคยว่าเราคงจะอิจฉาน่าดูเลย

ก้อเพราะว่าตอนเราผอมเราก้อสวยอยู่แล้วถ้าเราอ้วนขึ้นมานิดนึง

พวกนั้น ดับแน่

อิอิ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again