รีวิวทรงผม..คนหน้ากลมก็ทำได้

0 18

พอดีเมื่อคืน อ่านกระทู้หนึ่ง(ต้องขอโทษด้วยนะคะที่จำชื่อจขกท.ไม่ได้) ถามเรื่องทรงผมว่าคนหน้ากลมจะทำทรงอะไรดี ?
แต่นกว่ามันอยู่ที่ความมั่นใจของเรานะคะ นกก็เป็นคนที่หน้ากลมเหมือนกัน แต่ถ้านกอยากตัดทรงไหนนกก็ตัดเลย ไม่คิดมาก ทำตามใจเราคะ เดียวก็ยาวได้อีก

ทรง ที่ 1 แบบแอ๊บเด็ก....

ทรงที่ 2 เริ่มขี้เกียจ รวมผม ตัดซะเลย

ทรงที่ 3 ลองไว้ยาว ดูบ้าง

ทรงที่ 4 อยากเกาหลี ดูบ้างอ่ะ

อันนี้ภาคต่อทรงที่ 4 ค่ะ เริ่มยาวเลยทำลอนใหญ่หน่อย

ทรงสุดท้าย (ทรงปัจจุบัน) คือ ตัดสั้นอย่างเดียวคะ เนื่องจากผมเสียมากจากดการดัด และทำสี

ดูแก่ๆนะทรงนี้ เพื่อนๆว่ามั้ย

และทรงที่คิดว่าจะต้องตัดให้ได้

ขอบคุณนะคะที่ติดตามชมริวิว

ขอให้เพื่อนๆทุกคนโชคดีในปีใหม่นะคะ

noo_nok

noo_nok

I am a girl.

FULL PROFILE