.+~~* ขอวิธีช่วยลด ต้นแขน ต้นขา แล้วก็หน้า หน่อยค่ะ มันใหญ่ไม่ไหวแล้ว !! *~~+.

0 13

ก่อนอื่นเลย ขอสุขสันต์ปีใหม่ 2552 เพื่อนๆในนี้นะคะ

วันนี้ได้ดูหนังเรื่อง 200 pounds beauty ทาง youtube ค่ะ
นางเอกเรื่องนี้ น่ารักมากกกๆๆ

ดูแล้วเกิดอาการอยากปฏิวัติตัวเองขึ้นมามั่งเหมือนกัน
( o > ______ < o )

เลยมาขอวิธีการออกกำลังกายดีๆในการลด สามส่วนนี้ค่ะ

ต้นแขน ต้นขา แล้วก็ หน้า

ส่วนตัวแล้วสำหรับต้นขา ก็พยายามปั่นจักรยานวันละ 100 ครั้งอะค่ะ 

เพิ่งเริ่มทำ ยังไ่ม่ค่อยเห็นผลเท่าไหร่ค่ะ

ส่วนต้นแขน เคยได้ยินว่า ยกแขนขึ้น แล้วยกเวท (ไ่ม่หนักมาก) ขึ้นลงจะทำให้ต้นแขนกระชับขึ้น

ไม่รู้ว่าจริงมั้ยคะ ? กลัวทำผิดแล้ว มันใหญ่ขึ้นง่ะ

แล้วนอกจากทำให้กระชับขึ้นแล้ว มีวิธีทำให้เนื้อลดลงด้วยมั้ยคะ ^^''

ส่วน หน้า ก็ บานตามระเบียบ ถึงแม้จะน้ำหนักน้อยแค่ใดก็ตาม -*-

แต่พอน้ำหนักขึ้นที หน้าบาน ติดต่อกันนาน เลยค่ะ

เวลามองตัวเองในกระจกจริงๆ ก็ดูแค่บานนิดๆน้า (ให้กำลังใจตัวเองสุดฤทธิ์)

แต่พอถ่ายรูปออกมาแล้ว บอกได้คำเดียวว่า บานมากกกก T0T

ขอบคุณล่วงหน้า สำหรับทุกคำตอบค่า

femmemy

femmemy

ฟาม ♥

FULL PROFILE