ช่วยคุณย่าวัย95ปี รักษา โรคกระเพาะ

0 23
เนื่องจากคุณย่าของเราเป็นกระเพาะเรื้อรัง ไปหาหมอก็ให้แค่ยาลดกรด เลือดออกในกระเพาะ อาเจียรเป็นเลือด

ไปหาหมอ ก็ได้แค่ยาลดกรด ยาบำรุงเลือด (หมอส่องกล้องแล้วพบว่าเป็นแผลในกระเพาะ)
พยายามให้อาหารตรงเวลา แต่ก็ไม่หายซักที

เพื่อน ๆ ที่เคยเป็นแล้วหาย แนะนำยาดี ๆ ให้หน่อยเถอะ สงสารคุณย่าวัย 95 ปี

korya

korya

สวัสดีค่ะ เราชื่อปุ๊ก อายุ 43ปี
เราเชื่อว่า ผู้หญิงทุกคนมีความงามในตัวเอง ดั่งสุภาษิต
"ไก่งามเพราะขน คนงามเพราะแต่ง"
ใช้นามปากกาใน Social "korya" อ่านเป็นไทย "กอหญ้า"
เพราะชอบความสวยงามแบบธรรมชาติของ กอหญ้า

ขอบคุณที่ติดตามและอ่านบทความของปุ๊กมาตลอดนะคะ
ยินดีแนะนำและแบ่งปันประสบการณ์ที่จะช่วยให้ทุกคนสวยและดูอ่อนเยาว์ค่ะ
ปุ๊กจะหาสิ่งดีดีมาแนะนำเรื่อยๆ ค่ะ

FULL PROFILE