กรีดอายไลเนอร์

อ้ากกกกกกก

เพิ่งลองเขียนตาแบบนี้ครั้งเเรกดู

เพราะปกติไม่ได้วาดหางตาขนาดนี้

555555

ได้มาแค่อายไลเนอร์ เพราะยังลง อายชาโดว์ ไม่เก่ง

ฝึกกันต่อไปเนอะ

อยากแต่งตาเก่งๆ แบบสาวๆจีบัน มั้งจัง

ใช้ อายไลเนอร์ ของ Bobbi Brown นะค่า

กรีดง่ายดีนะ ไม่แพนด้า ค่า

แต่บางที ชอบแอบลืมเอามือไปขยี้ แบบว่าตอนคันตา 5555
สวยจังค่ะ >.<
 กรีดแบบนี้น่ารักดีค่ะ ( หน้าใสจัง )
น่ารักจังแหะ
ผิวดีจังเลยค่ะ ชอบจังเลย ...กรีดตาเก่งจังค่ะ พยายามต่อไปนะค่ะ
เหมือนดาราเลยยย
น่ารักมากเรยคะ
กรีดได้แบบนี้ก้อสุดยอดแร้ว
โหย แค่นี้ก็สวยมากละ เหอๆๆ มินๆ
รูปนี้ หน้าคล้ายลูกตาลที่เป็นดาราเลยค่ะ สวยงาม อิอิ

ฝึกไปค่ะคุณน้อง..กรีดทุกวัน..ก่อนอาบน้ำ...

อิอิ...แล้วมาโชว์ผลงานบ่อยๆนะคะ..คุณน้องน่ารัก..

สวยมากกก กก

คนสวยทำอะไรก็สวย ^^

พอดีไปดูกระทู้เก่าๆมา

อยากทราบว่าโฟมล้างหน้าcovermarkราคาเท่าไหร่คะ

แล้วใช้ดีจริงใช่มั้ยคะ

กำลังสนใจอยู่น่ะค่ะ

ตอบด้วยนะคะ
ขอบคุณค่ะ >O <
ขอบคุณสำหรับทุกคอมเม้นนะค่า
ตอบคุณ tigercry

โฟมล้างหน้า covermark

ราคา 590 ค่า

เป็น รุ่น ไวท์ ใช้มานานมากเเล้วค่า

ใช้มาตลอดเรย หลายหลอดเเล้ว

ล้างเเล้วรู้สึกว่าหน้าสะอาดๆๆมากๆๆๆ

ขาวขึ้นด้วยค่า อิอิ
หน้าใสจังเลยค่ะ

^^

มินสวยๆๆ
กรีดตางาม แหลมได้ใจ
ใช้Gel linerรึป่าว เค้าใช้Gelอะ 
แต่มันกรีดให้แหลมย๊าก ยาก

ไม่เจอกันนานเลย

หยกจ้า

เค้าก็ใช้ เจล จ้า

ปาดมั่วๆไปเรื่อยๆ

55555555555
ก็สวย..น่ารักดีนี่จ๊ะ...

นี่ขนาดคุณน้องออกตัวว่ามือใหม่น่ะเนี้ย

คุณพี่กรีดมาเป็นปีแล้วยังไม่เลิศได้เท่าคุณน้องเลย
เอ้า น้องมิน จีบันด้วยเหรอเนีย

กรีดตาเฉี่ยวมั่กๆ งามจิงๆ สวยๆๆๆๆ

ว้าวววววววววว

จ.ข.ก.ท.  น่ารักไปเลย

จขกท น่ารักมากมาย แต่อยากทราบว่า อายไลเนอร์ของBobbi Brown ราคาเท่าไรค่ะ แล้วใช้ตัวไหน
น่าใสจังเลยค่ะ นี่ขนาดมือใหม่นะเนี่ย

เจ๊ ปาดแหว่งเรื่อยอะ แง้ๆๆๆ
ตอบคุณ My sassy

ขอบคุนนะค่า

เจลอายไลเนอร์ของ Bobbi Brown

ที่ใช้อยู่คือ สี Graphite Shimmer 15

จะมี ชิมเมอร์เป็นประกาย วิบวับ

ราคา 875 บาท ค่า
กรีด ตา  คมกริ๊บ ๆ เ รยยย

งดงาม   นัก . .

^ ^  HAPPY  NEW  YEAR  นะจ๊ะ  มิน
แงๆๆๆ

รูปไม่ขึ้นอ่า

หนูอยากเห็น น น น (-_-!)
งามคร้าาาาา  +++
หน้าใสจังใช้อะไรบำรุงหน้ามั่งอ่ะ

อิจฉาหน้าใส

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again