ยาคุม - สูตรผิวสวย - หน้าไม่มัน - กันเป็นสิว

0 38
ใครเคยเห็นยาคุมตัวใหม่ที่ขายตามร้านขายยา มั่งค่ะ เป็นยาคุมสูตรโฮโมน พิเศษ อะไรนี่แหละ ที่แผงละ 400 บาท อะค่ะ อยากรู้ว่า ถ้ากินยาคุม ชนิดนี้ จะทำให้หน้าใสจริงป่าวค่ะ คืออยากกินรักษาสิว กะ หน้ามัน อะค่ะ เห็นคนขายบอกว่าดีค่ะ ใครเคยกินมั่งค่ะ  ช่วยตอบหน่อยค่ะ  กำลังตัดสินใจจะซื้อกินค่ะ ไปหาหมอที่ก็หลายพัน รบกวนด้วยนะค้า  (ตอนนี้หน้าเป็นสิวมากเลย บริเวณคาง แล้วก็เป็นสิวซ้ำกันที่เดิมด้วย)

มีความสุขทุกคนเลยค่ะ

nakanook

nakanook

ทำไมฟ้าส่งมาให้เรามีความพยายามสูงจัง >3<

FULL PROFILE