ยาคุม - สูตรผิวสวย - หน้าไม่มัน - กันเป็นสิว

ใครเคยเห็นยาคุมตัวใหม่ที่ขายตามร้านขายยา มั่งค่ะ เป็นยาคุมสูตรโฮโมน พิเศษ อะไรนี่แหละ ที่แผงละ 400 บาท อะค่ะ อยากรู้ว่า ถ้ากินยาคุม ชนิดนี้ จะทำให้หน้าใสจริงป่าวค่ะ คืออยากกินรักษาสิว กะ หน้ามัน อะค่ะ เห็นคนขายบอกว่าดีค่ะ ใครเคยกินมั่งค่ะ  ช่วยตอบหน่อยค่ะ  กำลังตัดสินใจจะซื้อกินค่ะ ไปหาหมอที่ก็หลายพัน รบกวนด้วยนะค้า  (ตอนนี้หน้าเป็นสิวมากเลย บริเวณคาง แล้วก็เป็นสิวซ้ำกันที่เดิมด้วย)
สวัสดีปีใหม่
มีความสุขทุกคนเลยค่ะ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again