ใครเคยใช้ ชุดโอนามิ บ้างคะ

มีใครเคยใช้บ้างคะ อยากรู้ว่ามันได้ผลจริงมั๊ย แล้วราคาเท่าไหร

เห็นโฆษณาในทีวี แล้วก็น่าลองให้แต่ไม่รู้ว่าจะดีจริงหรือป่าว

ถ้าไงใครทราบช่วยตอบหน่อยนะคะ ตอนนี้ตัวอืดๆไงไม่รู้อ่ะ

.ใช้อยู่คะ ชุดนึง3900 รวมค่าส่งก็ 4050 บาทค่ะ ดีนะ เราชอบ ซื้อมา 2 ชุดใส่อยู่ สัดส่วนดีขึ้น เห็นชัดเลยค่ะ คนทักเยอะ แล้วถ้าใส่ออกกำลังกาย แค่เบาๆ นะ เหงือ่ออกซะชุดเปียกเลย  

ปล. เราอ้วนมากกกกกกกกกกก  คนผอมคิดว่าได้ผลเร็วนะ เพราะเผาผลาญเร็วกว่า
กระทู้โดนใจอย่างแรง ว่าจะตั้งอยู่เชียว
ว่าแต่... ได้ผลจิงๆ เหรอ... มีคนอื่นที่ใช้อยู่อีกไม๊
ขอความเห็นหน่อยซิคะๆๆๆ
แล้วสั่งซื้อ สั่งยังไงค่ะ ใช่ 1142 เรียก โอนามิป่ะ
แล้วไปซื้อเองได้เปล่า จะได้ไม่เสียค่าส่ง อิอิ
1144 ค่ะ แล้วก็ไม่ม่ว่างขายตามห้างร้านนะ ที่เค้าวางอ่ะ ของก๊อป ไม่เหมือนกันด้วย เราก็ลองซื้อมา รู้เลยนะ ว่าประสิ่ทธิ์ภาพและผลที่ได้ต่างกัน จริงๆ
ชอบคุณ คุณ junearch123 มั่กๆค่ะ   ถ้าได้ผลจริงก็ยอดทุ่มทุนสร้างค่ะ อิอิ น่าลองๆ 
เด๋วจัลองสั่งมาใช้ดูค่ะ

โอ๊ย.. ต้องลองอย่างแรงๆๆ

ที่บ้านคุณแม่ซื้อมา 1 ชุด เพื่อนอีก 2 คน ซื้อคนละชุด ตอนนี้ทุกคนเลิกใส่หมดแร้วค่า 55

เพราะพูดเป็นเสียงเดียวกันว่า หายใจไม่ออก เพื่อนเราถึงขั้นเป็นลมไปเรย

คือตามหลักแร้วมันจะคล้ายกับพวกสเตย์อะคะ เอามาใส่รัดตัวเราให้แน่นๆ

พอแน่นมากๆ กินข้าวไม่ได้ เหงื่อจะออกมาก น้ำหนักจะลงอย่างรวดเร็ว

ซึ่งนั้นไม่ใช่วิธีการลดความอ้วนที่ถูกต้องแน่นอน  เพราะถ้าเพื่อนๆเลิกใส่ กลับมาทานอาหาร

เหมือนเดิม น้ำหนักก้อกลับมาอยู่ดีคะ

ถ้าอยากผอมจริงๆ แนะนำให้ลด ลดนะคะ ไม่ใช่เลิก ลดอาหารพวกแป้ง ของทอด ขนมจุกจิก

น้ำหวาน ทานผักให้มากขึ้น ดื่มน้ำให้มากๆ ค่อยๆดื่ม แต่ดื่มเรื่อยๆ ทั้งวัน

ส่วนผลไม้ต้องเลือกทานนะคะ พวกกล้วย มะม่วง ทุเรียน ฝรั่ง งดเรยคะ เพราะให้พลังงานสูง

ทานพวกที่ไม่หวานอะคะ เช่น สัปปะรด ส้ม แคนตาลูป มะละกอ แตงโม

ออกกำลังกายด้วย หรือถ้าไม่ชอบก้อพยายามหากิจกรรมทำ อย่าอยู่เฉยๆ

พยายามขับถ่ายทุกวัน น้ำหนักจะค่อยๆลงคะ ไม่ลง ฮวบฮาบ แต่ลงสม่ำเสมอ 

หรืออาจจะลงไม่มาก แต่ร่างกาย ผิวจะกระชับมากขึ้นไม่โทรมด้วยน้า

แต่ก็น่าลองอยู่ดีนะ เพราะลดน้ำหนักแล้วตัวมันจะย้วยๆ มีไรใส่ให้กระชับรูปร่างไว้ก็ดีนะ เพราะเราคงไม่ไปนั่งออกกำลังกายอย่างบ้าคลั่งจนฟิตและเฟิร์มหรอก ยอมรับว่าขี้เกียจ ฮึดแค่แรกๆ เท่านั้น เหอๆ จริงป่ะ
คิดจะซื้ออยุ่เหมือนกัน แต่กลัวไม่ได้ผลนะ จะลองเสี่ยงหรือว่าปล่อยให้มันอ้วนต่อไปอย่างนี้ดี
กำลังสังซื้อ 2 ชุดอีก 1 อาทิตย์ได้ใส่แน่ถ้าได้ผล+หรือ- อย่างไรจะบอกเพื่อนๆ นะจ๊ะแต่เท่าที่ศึกษาดูคิดนานกว่าจะซื้อคิดว่าน่าจะทำให้ตัวเราปรับรูปร่างให้กระชัดมากกว่าที่จะลดความอ้วนถ้าอยากผอมให้งด3สิ่ง1เหล้า2ขนมปัง3คาร์โบไฮเดตร์ นะจ๊
เราเดินเร็ว ๆ วันละ 5000 ก้าว(ประมาณ 5 กม.) ภายใน 1 เดือน
ขอบอกว่าเฟิร์ม บั้นท้ายสวย ขาสวย หน้าท้องก็โอเค (เพิ่งคลอดน่ะ)
เสียอย่างเดียวช่วงบน(เราเป็นคนหุ่นไอครีมโคนน่ะ) ยังไม่ทีท่าเท่าไร
แต่ก็ประหยัดนะ หน้าก็ใสขึ้น เพราะเลือดลมสูบฉีด
อยากลองอะ

ตอนนี้น้ำหนัก 62 แต่ถ้าใช้จะลดได้เยอะป่าว

เห็นที่ห้าง ขายแค่ 990 มันบอกว่าลด 15%

จะลองซื้อมาใส่จะได้ผลดีป่ะก้อไม่รู้

แต่จะอดข้าวเย็นด้วย
ชุดประเภทนี้ชื่อก็บอกแล้วนะคะว่ากระชับสัดส่วน ไม่ใช่ลดน้ำหนัก ดังนั้นคนที่จะใส่ ก็ควรจะลดน้ำหนักด้วยวิธีอื่น ควบคู่ไปด้วย อย่างเช่นการควบคุมเรื่องอาหาร ส่วนคนที่อาจจะลดน้ำหนักมาแล้ว แล้วรูปร่างไม่กระชับ ไม่เฟริม์ซื้อใส่ ก็ OK.ค่ะ อ๋อ และที่สำคัญก็อย่าลืม ออกกำลังกายไปด้วยนะคะ
อยากรุ้จังว่าตกลงดีหรือไม่ดี

บางคนบอกว่าดีบางคนบอกว่าไม่ดี

อยากจะซื้อนะ

แต่กลัวเสียเงินป่าว
ใครมีโอนามิมือสองสนใจขายเสนอราคามานะคะอยากลองดูก่อนน่ะค่ะ 0835667248
อยากจะลองซื้อมาใส่บ้าง จะได้ผลรึเปล่ากลัวจะเสียตังเปล่า ๆ
เราเคยใส่สั่งจากนิตยสารชื่อดัง
2 ชุดราคา 1990บาท ช่วงเเรกใส่ก็มีเหงื่อออกบางรู้สึกดีจังที่ไม่เสียเงินฟรี
เเต่ช่วงหลังนี้ไม่ใส่เเล้ว เพราะอะไร ..
สัดส่วนไม่ลดเลย กลับมากิน LCH อย่างเดิมเห็นผลกว่า เสียเงินฟรีจริงๆกับชุด โอนามิ
กำลังจะสั่งซื้อนะ อยากลองดูเหมือนกันนะ ว่าได้ผลหรือป่าว
กำลังจะสั่งซื้อหน่ะ อยากรู้ว่าได้ผลจิงป่าว ถ้ายังไงแล้วจะบอกนะว่าผลเป็นไง
โอนามิ ชุดละเท่าไหรค่ะ เห็นอาซื้อตั้ง 4000กว่า ทำไมแพงจัง
ขอแบบว่าคนที่ใช้แล้ว น้ำหนักจากเท่าไร แล้วลดลงได้เท่าไร ภายในกี่เดือน ได้ไหมได้โปรดอยากรู้จริงๆ คะ
สั่งซื้อยังไงช่วยบอกหน่อย