ที่ไหนมีร้านขายยาที่ขายส่งบ้างค่ะ

บอกดีอยากได้วิตามิน  ที่นำเข้าค่ะ

ใครที่ซื้อบ่อยหรือพอรู้แหล่งช่วยแนะนำหน่อยนะคะ

ถ้าถูกๆๆยิ่งดี  คิคิ

อยากได้ทั้งของยี่ห้อ NOW ,itamin world ,GNC   ประมาณนี้ค่ะ
ที่แถวศิริราชค่ะ ซื้อบ่อย แล้วราคาถูกด้วยนะคะ มีทั้งยา อาหารเสริม แล้วก็พวกครีมอารัยอย่างนี้อ่ะค่ะ
วังหลังอ่ะ  ศิริราช  ลองไปดูนะ มีหลายร้าน
จักรเพชร ตรงข้าม อินเดียเอมโพเลี่ยมตรงพาหุรัดค่ะ ร้านนี้ไปที่ไรคนเยอะตลอด

แล้วแต่จขกท จะสะดวกที่ไหน แต่ถ้าจะไปซื้อยาเยอะๆ ละก็ต้องที่นี่ (ไม่ได้โฆษณาน่า แค่แนะนำเฉยๆ อย่าลบนะคุงแอดมิน)
แนะนำจักรเพชรเหมือนกัน ซื้อยาให้ลูกสาวที่นี้
แถวตลาดบางปะกอก สุขสวัสดิ์ ชื่อร้านคลังยา ถูกสุด ๆ เราซื้อฮีรูดอยฟอร์เต้หลอดใหญ่ 230บาท ที่อื่นขาย270บาท ต่างกัน 30 บาท ร้านขายถูกทุกอย่าง แบรนอัดเม็ด อาหารเสริมสุขภาพ ยูเซอร์รีน โอเลย์โทเทิล โฟมหน้า ครีมกันแดด ยาธาตุ ผ้าพันแผล มีหมด คนแน่นร้านทั้งวัน อย่างกับแจกฟรี มีคนมาซื้อไปขายต่อด้วย ถูกกว่าหน้าโรงพยาบาลจุฬาอีก
แนะนำที่วังหลัง  ศิริราชค่ะ

ขนาดซื้อตัวเดียวยังถูกกว่าร้านทั่วไปเท่าตัวค่ะ

อยากได้ calcium d990 ไม่ทราบว่าร้านขาบบาที่ไหนมีขายบ้างค่ะ
จะขอบคุณมา
หามาหลายที่ก้ไม่เจอนำเข้าจาก ออสเตรเรีย
จักรเพชร ตรงข้าม อินเดียเอมโพเลี่ยม ถูกสุดๆๆแล้วนะค่ะ ถ้าไปซื้อเยอะๆ แต่ถ้าไม่ซื้อเยอะ ก็ซื้อร้านฟรานซิโน ที่มีอยู่ตามห้างบางแห่ง ราคาอาจจะไม่ถูกมากแต่คงจะถูกกว่าร้านขายยาแถวๆบ้านค่ะ
แถวๆๆ เทเวศร์อ่ะครับ...ร้านเทเวศร์เภสัชครับ...ราคาถูกแนะนำดีด้วยครับ
ร้านcsv.ไง
จักรเพชร พึ่งไปซื้อมาเอง
ยาบางตัวซื้อร้านขายยาทั่วไป แผงละ 40 บาท
แต่ซื้อจักรเพชร แผงละ 17 บาท
แต่ซื้อ 10 แผงนะค่ะ

ถ้าซื้อน้อยคงไม่ใช่ราคานี้
เทเศวร์ ร้าน จ.เจริญเภสัช ราคาถูกมากๆค่ะ แนะนำดี มีพนักงานขายเยอะไม่ต้องรอนานมากค่ะ
ดรักเซิร์ฟ ที่หนองแขมถูก พึ่งไปซื้อมาเองอาหารเสริมยิ่งถูกมาก
tylenol แผง ผงพิเศษ ที่ดรักเซิร์ฟถูกมาก บริการดีพนักขายพูดเพราะ มีบริการเสริฟ์น้ำเวลารอ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again