แฟชั่นเสื้อผ้า ฤดูหนาว เกาหลีแท้ๆ

ไม่ได้นำมาขายนะค่า เพราะปกติเป็นคนซื้อ เห็นมันสวยๆทั้งนั้นเลย คิดว่าน่าจะเป็นแนวทางให้สาวๆหน้าสวย ได้สวยทั้งตัวคะ
ไม่พูดมากและ เราไปดูกันเล้ย

ต่อด้วย

โหลดกันหน่อยนะคะ

ไปๆมาๆเริ่มร้อนซะแล้ว

ไปทำงานก่อนนะคะ เด่วมาให้ดูอีกเยอะมากๆ

ต่อคะ

ต่อกันอีกคะ

น่าร๊ากจริงๆสาวเกาหลี

เสื้อตัวนี้สั่งมาใส่แล้วนะคร่า

แว๊กๆๆๆ เจ้านายเหล่ เดี๋ยวมาใหม่คะ  แวฟฟฟ

ชุดน่ารักดีนะคะ นางแบบก็น่ารัก ( แอบชอบชุดที่ 2 มากที่สุดค่ะ )
ชอบๆ อยากดูอีก

เอาอีกค่ะเอาอีกชอบๆๆ

น่ารักอ่ะ อยากได้บ้างจัง หามาอีกนะจี
น่ารักจาง

ตามคำเรียกรเองนะคะ
จัดปาย 555+

บางชุดก็มีในตู้ ว่ะ ฮ่า ฮ่า

อ่าวกดผิด

เสื้อตัวนี้ชอบมากใส่ 3 ครั้งแล้ว

เริ่มตาลายคะ พักสายตาก่อน เดี๋ยวมาต่ออีก

ชอบเดรสสีน้ำเงิน ชุดที่9 ค่ะสวย น่ารัก อยากได้ๆ
น่ารักทั้งคนทั้งชุดเลยจ้า
ต่อให้จบเลยดีก่าเน้อ
เดียวจะได้ เอาเครื่องประดับมาให้ดู
ไม่รอช้า

ขอจบชุดนี้ไว้เท่านี้เน้อ เด่วเอาเครื่องประดับมาให้ดูอีกคะ
ว่าแต่ ถ้าเจ้าของกระทู้ใส่แล้วถ่ายเอง จะมีคนดูไหมหนอ ขอแปบรูปเจ้าของกระทู้ๆไว้เล็กๆนะค่า

คริๆ หลอนแน่ๆคะแอบเด็ก
มีแต่แบบสวยๆๆทั้งนั้นเลยค่ะ
แบบสวย น่ารักทุกชุด

แต่...

เจ้าของกระทู้น่ารักกว่า
ขอบคุนน้ะค้ะที่แบ่งปัน
น่ารักนะคร้า
ลองดูแบบในร้านนี้มะคะ ก็หลายแบบอยู่นะ เผื่อออกงาน www.rasashops.com
Does anyone know where to by the clothes from the first pictures?
to buy not by

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again